Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuna lipi la kujivunia watanzania??????

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Bowbow, Nov 14, 2007.

  1. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2007
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watanzania tuna lipi la kujivunia kama hii report ya Human Development Index inavyyonyesha tupo kuleeeeeeeeeee mwisho kabisa hata Uganda na Vita, Njaa, Umasikini, n. k bado wametupita shame, shame wewe na mimi . Shame kwa Kikwete na Viongozi wote. Nadhani nanze kufikiria kuukana Utanzania

    Rushwa na Ufisadi tupo, Umaskini tupo, Maradhi tupo, Elimu ndogo tupo, Urichard (ngono)tupo. Je tunalipi la kujivunia???????
    soma hii habari http://info.worldbank.org/etools/docs/library/117324/TanzaniaBenchmarkingAssessment72104.pdf
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2007
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Amani na utulivu!
     
  3. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ha ahaha ha ahaa yaani umenichekeshaa wewee...na kweli tujivunie amani na utulivu na ujinga wa sie watanzania..cz ingekua nchi nyingine ndo viongozi na serikali ndo hii vita ingekua hata ya majirani zetu ndogooo
     
  4. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    labda kwa sasa tujivunie serikali yetu ya mafisadi na ya kishkaji...ambayo ina kila sifa mbaaaya...hivi ni lipi la maana saana serikali hii imeshafanya so far?
     
  5. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2007
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mambo yanazidi kuwa mabaya kama tukisoma report ya Primary Scholl result, na tusubiri matokeo ya Form 4 ambayo yatatoka sometime January au early January hali inatisha.

    Kama tunaamani mambo yako hivi Je amani ikitoweka itakuaje?
     
  6. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2007
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Warembo!
    Tz tuna waschana warembo na wapole sana- tofauti na Kenya, Uganda- haswa wanawake wetu wa Kizanzibari!
     
  7. mtuwawatu

    mtuwawatu Senior Member

    #7
    Dec 27, 2007
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha, Tuna La Kujivunia Hasa Mafisadi Wasio Na Haya
     
Loading...