Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuna judge kwa Avatar?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Jul 1, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Unajua huku jamvini asilimia kubwa watu wanatumia avatar ambazo sio picha za sura zao. Hata ivo kwa ninavyoona mimi, na nadhani ni hali ya kawaida ya kibinadamu, watu wengi humu tunajibu hoja za watu kwa kuangalia avatar zao.

    Kwa mfano avatar iliyokaa kimzaha kama ya Rose1980, watu wanajibu post zake kimzahamzaha tu. Ukikuta avatar iliyokaa inachekacheka kama ya Chauro, unatamani umjibu maana unaona kama mtu mcheshi vile. Watu wenye avatar za kutisha kama Ghost rider, utaona watu hawajibu sana post zao kwa kuwaogopa. Kuna wenye avatar zilizokaa kizezetazezeta kama Rejao, utaona kila mtu anampuuza hata akiongea point.

    Avatar zilizokaa siriaz kama yangu, utaona watu wanavyojibu siriazli, chekini hata hii post...
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    CRAP...how is that for a serious reply?!
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nakujua we mbishi... BTW wasichana wote wanaoitwa Elizabeth ni wabishi....
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mkipewa LIVE mnasema UBISHI!!Heeehehe...heri mbishi ajuae kuliko mtulivu sijui mpole asiyejua!!
     
  5. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    crap! Natumiaga cm mara zote sasa cjui kama hata avater nazionaga?labda wenye cm tusaidiane.
     
  6. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Wabishi wengi wanajua vitu vingi sana lakini kwa bahati mbaya they know them wrong...
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Mmmhhhhh
    yap is Friday .. :)
     
  8. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ulioongea ni kweli kabisa avata zinachangia aina ya response kama huyo rose hata akujibu kwa ukali huwezi chukia sababu anakukonyeza mfano

    mzuri jinsi alivyo kujibu lizzy hapo angejibu hivyo rose hata usingekasirika sana aliposema hii ni crap. na hio ni mbaya mtoa mada wa kwanza kama

    hua anaongea pointi basi akija tu negative unakuta wote wanafuata mkumbo badala ya kutoa mawazo yao.
     
  9. charger

    charger JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Avatar zipo tricky sana but wakati mwingine inaweza ku reflect tabia halisi ya mhusika.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni imani wanayojijengea wasiojua!!!
     
  11. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180

    Sijakasirika banaa.

    Hata hivyo hii post nilikuwa natania tu, haina ukweli but watu wameichukulia siriaz kwa sababu tu ya avatar yangu... hahahaaaaaaaa...
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dah...kumbe ndivyo inavyokua?!Binafsi hua naangalia alichoandika na mtu na sio aliyeandika kabla ya kuamua nijibu vipi!!
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    aisee.........:A S 114:
     
  14. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    unaweza ona hii post ni mzaha but avata hapa jf inacheza nafasi kubwa imagine mwanakijiji aweke avata kama ya gaijin.
     
  15. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #15
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Lizzy naona unajibu siriaz sana. Ukweli nikuwa hii topic haina ukweli, but kwa kuangalia avatar yangu ilivyo siriaz, umedhani namaanisha... lol
     
  16. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    najua hua unajibu binafsi but una influensi tokana na mchango wako mwingi kua positive hivyo yule mwenyewe hana upambanuzi anaangila lizzy

    kajibu nini anaka hua upande.
     
  17. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    nafikiri maneno yangu yanadhirisha kua rose angeongea hayo maneno ungekua huna haja ya kujitetea.
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Avatar ya Gaijin imefanya nini?
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nitake radhi plz, mimi siyo zezeta! Naona unajitafutia ban
     
  20. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    hajafanya kitu ila tu inaendana na michango yako itakua kituko howeva akiiweka mwanakijiji.
     
Loading...