Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuna design logo nzuri na banners haraka (online orders)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MTAMBOKITAMBO, Jun 8, 2011.

  1. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaam wakuu wa jf,mimi ni mmja kati ya wadau wa graphics hapa jf,na nina blog yangu niliyoianzisha hivi karibuni kwa ajili ya kufanya designs za logo,banners na kazi nyingine za graphics kwa haraka kupitia orders za online.either uni p.m hapa ama through my other contacts kwenye blog yetu.order yako itafanyiwa kazi haraka na kwa utaalam mkubwa.natanguliza shukrani.tembelea blog yangu ya logozetu blogspot com.usisite kutoa comments zako
     
  2. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Poor link.
     
  3. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    weka sample hapa
     
  4. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    LINK HAZIRUHUSIWI HAPA MKUU,HUJASOMA SHERIA ZA JF MATANGAZO NINI?:mod:
     
  5. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HII HAPA NI MOJA YA KAZI ZANGU...
    [​IMG]
    :juggle:
     
  6. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TEMBELEA
    LOGOZETU.BLOGSPOT.COM:A S thumbs_up:
     
Loading...