Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumwombee mwenzetu!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Maxence Melo, May 20, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    May 20, 2008
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Habari zenu wapendwa wana JF. Nasikitika kuwafahamisha kuwa kuna mwanachama mmoja wa JF yuko mahtuti hospitali ya Aga Khan.

    Huyu ni mwanachama ambaye namfahamu kwa kina lakini ni kwa ajili ya JF. Bila JF nisingeweza kufahamiana naye.

    Ni mwanachama pekee ambaye wakati wa kutoa mahari yangu mkoani Kilimanjaro aliambatana nami na alijitolea kwa siku tatu kunisindikiza kwa usafiri wake pamoja na mmewe ambaye pia ni mwanachama wa JF. Ni vigumu kukutana na watu wa namna hii (mme na mke) wenye upendo kwa mtu ambaye wamekutana naye online tu wakubali kutoa magari yao kusafiri tokea Dar kwenda Kilimanjaro na kusimamisha kazi zao kwa muda wa siku tatu huku wakitumia gharama zao kwa kila kitu.

    Mwanachama huyu alianza kuugua tangu mwezi wa nne (au tatu) akisumbuliwa na kichwa na sasa anapumua kwa nguvu za mashine. Ninapoandika hivi bado hali yake haijawa nzuri kabisa.

    Kwa walio Dar mnaweza kuwasiliana nami ili tuweze kukutana na kwenda kumfariji walau mmewe ambaye nahisi yuko hospitali hapo (maana simwoni online kwa sasa).

    Nawaomba tushirikiane kumwombea mwenzetu huyu na naamini ni Mungu pekee anayeweza kumwokoa mwenzetu huyu.

    Ukimaliza kusoma ujumbe huu pata walau sekunde kadhaa kumwombea mwenzetu huyu (sala ama dua) ili apate kupona na kurejea kuungana nasi.

    NB: Samahani sijaandika nicknames wanazotumia hapa kwakuwa sijapata baraka za kuandika hivyo.

    Ahsanteni
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kamanda,
    Tupo pamoja katika kumwombea!
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nami naungana nanyi katika kumwombea. Mwenyezi Mungu Amjalie Neema Apate Ahueni na Kupona. Amina.

    Nawapa Pole Wote Wanaouguza.

    SteveD.
     
  4. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2008
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ewe Mwenyezi Mungu,Muumba wa Ulimwengu na Viumbe vilivyomo,Ewe mwenye sifa ya kuumba na kuumbua,mpe uhai ndugu yetu na umbariki kwa rehema zako.AMIN.
     
  5. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #5
    May 20, 2008
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    kibunango, shukrani. Naamini kila mwana JF ambaye angekutana na mama huyu angejikuta anapata rafiki kweli. Hata mmewe pia ni mtu mzuri sana. Naamini akiingia online ataandika chochote ama kujitambulisha.

    Nawasiliana nae kujua nini kinaendelea. Nitaenda hospitali hapo badae kidogo
     
  6. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2008
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    asante kwa ujumbe, unajua jf imekuwa kama familia, unaweza kukutana na watu wakarimu sana humu na mmoja wetu anapofikwa na tatizo ni tatizo letu sote. Mungu Muumba wa vyote amjalie afya, ampe mumewe nguvu na faraja waakti wa kuuguza.
     
    Last edited by a moderator: May 20, 2008
  7. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2008
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwenyenzi Mungu mpe nafuu huyu mwenzetu... Pia uwape familia nguvu na faraja katika kumuuguza.... Pia madaktari wake nao uwape nguvu ya kumhudumia vyema.... Amina!!
     
  8. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mac,
    Ahsante kwa hizi taarifa....
    Na mimi pia naungana na wanajamii wenzangu katika kumuombea mgonjwa apate nafuu na apone kwa kudra za Mwenyezi Mungu. Zaidi pia Mungu amjalie mumewe apate ujasiri na amani katika kipindi hiki kigumu.

    Amani ya Bwana na iwe nanyi wote - amen
     
  9. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #9
    May 20, 2008
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Hilo ndilo nimeligundua kinyau, huyu kwangu badala ya kuwa mwana JF mwenzangu tu nimejikuta namwona kama dadangu na kwa upande mwingine ni shemeji yangu!

    Nafurahi ninapojua wana JF wenzangu ni wazima wa afya, inasikitisha pale magonjwa yanapowaandama. Najua kila jambo lifanyikalo linakuwa na sababu yake. Muhimu ni kumwomba Mungu amjalie afya njema na amponye dhidi ya ugonjwa unaomsumbua.

    Ahsante
     
  10. B

    Bobby JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Eee Mungu wewe muumba wa vyote ambaye kwako hakuna lisilowezekana tunaomba kwa ajili ya mwenzetu aliyeko hospitali ya Agha Khan hatuna haja ya kumtaja jina ww wamjua kwani ulimuumba. Tunaomba umjalie afya ili arudi tuweze kuendelea naye kujenga ufalme wako. Pia Mungu tunaomba faraja yako juu ya mumewe ambaye anamuuguza mgonjwa, ni ukweli usipingika kwamba faraja ya kweli yatoka kwako hivyo tunaomba umjalie. Amina.
     
  11. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #11
    May 20, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hii inafariji kusema kweli. Am impressed. Wana JF tuendeleze ushirikiano huu!
     
  12. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunamwombea mwenzetu,rafiki yetu na ndugu yetu mwana JFapone haraka.
    It is through the Almighty God love that she will get well because his mercies have no limit,They are new every day.Amen!
     
  13. E

    Engineer Mohamed JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2008
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mola amjaalie apone haraka amin.
     
  14. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2008
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Eee Mwezi Mungu! Nakuomba umuafu huyu mwanaJF mwenzetu na maradhi yanayomkabiri, umpunguzie maumivu na iwapo maradhi yanayomkabili ni matokeo ya shari za wanadamu waovu, basi twaomba umuepushe na shari hiyo na iwapo ni mapenzi yako kwa mja wako, twaomba umponye haraka kwani ni miongoni mwa waja wako wenye kutambua utukufu wako.

    Aaaaaaamina
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    MKuu tupo pamoja nawe tunamwombea kwa Mungu ili aweze kupona mapema..
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    May 20, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    Ewe mtawala wa milki zote na muumbaji wa vyote vilivyopo
    Ewe mfalme usiyeonekana na mlinzi wa wanadamu
    Ewe mponyaji usiyeshindwa na mbora kuliko wote
    Ewe uliyekuwako, uko na mwenyekuja
    Bwana Mungu Mwenyezi

    Tunakusihii sana katika Jina la Bwana
    Unyoshe mkono wako wa uponyaji
    Na kwa nguvu za Roho wako zilizomfufua mwanao
    Zile nguvu zilizofungua milango ya kuzimu na kuwatoa wafu
    Zile nguvu zilizomrudishia uzima Mfalme Hezekia aliyekuwa karibu ya kufa
    Zile nguvu zilizomnyanyua yule Kiwete kwa amri ya Mtume Petro
    Unyoshe mkono wa uponyaji wako juu ya mgonjwa wetu

    Wewe unamjua kwa jina na kila hali
    Kwani ni wewe uliyemuumba
    Na twatambua hufungwi na ujuzi wetu, muda au mahali
    Unafanya kazi nje ya mamlaka ya wanadamu
    Basi saa hii na dakika hii tunatangaza uzima na afya katika mwili wa mgonjwa wetu!

    Tukiamuru nguvu za kuzimu na kampeni za Shetani kushindwa
    Zitetemeke na kusinyaa
    Zikauke na kuvunjika, zibomoke na kusagwasagwa ziwe tikitiki
    Na uzima umrejee dada yetu na ainuke aweze kusimama na afya
    Ili aweze kukutumikia wewe, familia yake, ndugu, na Taifa lake!

    KATIKA JINA LA FAHARI NA UTISHO LA BWANA YESU KRISTU!

    And the people of God say...
     
  17. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2008
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wish her all the strength and belief for a speedy and healthy recovery. Amen.
     
  18. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    pole sana hata mimi nimesikitika mno,ningekuwa sijaanza UE ningeenda kumuona jamani ,ni ndugu yetu huyo wa baba mmoja JF.
     
  19. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2008
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    ..pole nyingi kwa mgonjwa na familia yake!! tupo pamoja ktk sala...amin
     
  20. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2008
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eeeeh Mungu Mwingi Wa Rehema Nyosha Mkono Wako Kwani Hakuna Usilo SHINDWAKtk Jiana La Yesu Pokea Uponyaji, Amina
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...