Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumwombe Mungu uzima tushuhudie 2015 watanzania tunaandika historia mpya ya taifa letu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luckman, Sep 23, 2011.

  1. l

    luckman JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Ukiniuliza kati ya mambo matatu ambayo naweza kumwomba mungu kwa sasa moja wapo ni kumwomba uzima ili nishuhudie nchi yetu inaandika historia mpya, it will be a very important year wakati watanzania watakapotimiza tukio la kufunga rasimi moja ya sura za kitabu cha tanzania inayojulikana kama ccm yenye topic za 1.Unyojaji ndo nguzo yetu, 2. Ufisadi ndo msingi wa maisha yetu,3. Ulevi wa madaraka4. Vyeo vyote vinagawiwa kwa kuangalia undugu5. Umakini kwenye kazi na kusaini mikataba kwetu ni mwiko6. Uchakachuaji wa matokeo7. Ushindi ni lazima8. Kuuza wanyama nje sio ishuu9. Kukutwa na shahada 44 za watu sio jinai10. Kulindana ni sera yetu kuuNa kufungua page mpya yenye topic mbili tu yenye kueleza Maslahi ya wananchi kwanza Elimu, afya, miundombinu, maji na umeme, yenye kuelezaumuhimu wa misingi ya utawala bora wa sheria serikali sikivu na yenye kujali wananchi na kuwasikiliza wanataka nini,serikali iliyotayari kugawa keki ya taifa kwa watu wote!Ehee mungu nisaidie nifike siku hiyo!Amina!Nawasilisha!
     
  2. std7

    std7 JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Tufungue kitabu kilichoandikwa 1.UKABILA ndo nguzo yetu. 2.UNDUGU NA UKANDA ndo msingi wetu 3.FUJO NA VURUGU. ndo sera zetu. haiwezeka ukifikiria hivyo unakosea. na uchaguzi wa igunga utatuonyesha njia.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    sio hilo tu fungueni kabila la uwazi na ukweli
    je unaesema una kadi ya upinzani aijalshi chadema nec nk
     
Loading...