Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumwamini nani matokeo ya kidato channe? TBC1, ITV au StarTV?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by We can, Jan 26, 2011.

  1. W

    We can JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Taarifa za saa 2 usiku huu toka Televisheni za TBC1, ITV na StarTV zinapishana. Pamoja na kwamba, kimsingi, ITV na StarTV wanaonyesha kuwa ufauru umeshuka (StarTV wanaonyesha ~ 22%, ITV kadri ya 50%), TBC1 wanaonyesha ufauru umeongezeka. Kama mimi sijaelewa, naomba mnisaidie jamani. Sasa uchakachuaji hadi kwenye matokeo jamani?
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Mkuu ni kama darasani tu mwalimu ni yule yule lakini matokeo ya madenti lazima yatofautiane, wengine wanasinzia darasani, wengine wanatoroka wengine ndo kuangalizia. Ndo siasa za bongo uchakachuzi dunia nzima!
     
  3. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ni kweli basi Huu ni upuuzi, wanachakachua kwa maslahi ya nani? Taarifa si inatolewa na baraza la mitihani kupitia wizara ya elimu? Tena kwa maandishi
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,164
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    ahahaa ina maana tbc watoro
     
  5. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Tbc watoro kweli,haiwezekani itv waseme kiwango kimeshuka kwa kadri ya 50percent yani mishule ya kata wanayojivunia imekuwa less productive ,kiukweli kabsa mitoto imefail na chanzo cha yote ni kuwa na kaka mkuu asiye na elimu,mwenye doctorate za uchakachuaji....Doctarates 5 looh ?
     
  6. W

    We can JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Halafu kufauru kunakoongelewa hapa ni Div4. Kwa hiyo waliofeli ni wale waliopata Div0, yaani kadri ya 50%...hii haitishi tu, inatisha na kutikisisha.

    Nasikia pia waliofeli hawaruhusiwi kurudia mitihani kwa utaratibu wa kurudia masomo unayotaka...kama ndivyo, hawa ndg waliofeli, watafanya nini? Wataajiriwa wapi amabko hawahitaji kufauru?
     
  7. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    eti waliopata division 1 mpaka 3 ni asilimia 11 tu, hao ndo wenye uwezo wa kwenda 4m5,,,sasa wajameni, taifa linaelekea wapi ndugu zanguni?? Hawa asilimia 89 waliofeli, si ndo wanauchungu kabisa na wapo tiyari kufanya kama tunisia??
     
  8. W

    We can JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tunisia???? May be!
     
  9. L

    Lweye Senior Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Ukweli ni kuwa wote ITV, Star TV na TBC1 hawakutoa analysis iliyosahihi. Ukweli wenyewe ni kuwa kiwango cha ufaulu wa kidato cha nne 2010 ni asilimia 50.74 kwa maana hiyo waliofeli (Division Zero) ni asilimia 49.26. Ila ukilingatinganisha na matokeo ya mwaka 2009 kiwango cha ufaulu kimeshuka kwa asilimia karibu 20. Manake 2009 ufaulu ulikuwa ni asilimia 68 na kufeli asilimia 32. Tafakali!!!!!!
     
  10. W

    We can JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ifike mahala matokeo yawe yanabandikwa kwenye mbao za matangazo kama jinsi matangazo ya shule yanavyotangazwa. Kila shule inayotangaza mabango ya kutaka wanafunzi, ipewe na masharti ya kutangaza matokeo ya kila mwaka kwenye mbao za matangazo na TV kwa muda uleule wanaotangaza matangazo ya kujinadi.....
     
  11. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tbc naona sasa wanataka kuwa ki ushabiki zaidi wakati ni shirika la umma. Wanadanganya ili kumfurahisha nani hasa?! :coffee: :faint: :car:
     
  12. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,233
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Watangazaji na waandaji wa vipindi wote vilaza ndio maana wanatofautiana. Wanajiongelea tu sidhani kama wanafahamu hiyo 22% imepatikana vipi.
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hiyo si shirika la serikali kwa hiyo wanachakachua kwa masrahi ya wakubwa zao
     
  14. k

    kmmuya New Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua kama ukipata taarifa za kwenye magazeti zitakusaidia kujua mkweli ni nani. Ngoja nikanunue na niakuelezeni baadaye
     
  15. W

    We can JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unaenda kununua gazeti gani?
     
  16. haibreus

    haibreus JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 263
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Gazeti gani kwani anatakiwa anunue?ha ah ahaaa
     
  17. W

    We can JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yapo magazeti mengine ndg, kwayo ukweli ni nadra!! Yanaeleweka. Hata ukitaka kulichukua, lazima kwanza uangalie kama hakuna watu wanaokuzunguka, au wanaokuona. Ni kama unachukua vitu fulani dukani!
     
  18. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    tehe tehe si ungeyataja na wengine tukayajua!:madgrin:
     
  19. W

    We can JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nasikia kufeli kwa wanafunzi kunatokana na wanafunzi kukosa molari ya kusoma...sasa sijui ni kwa nini wamekosa molari. Gazeti moja la leo limeripoti! Ama kweli TZ. Yaani 50% kupata Div0 ni MAAFA MAKUBWA kwa Taifa.
     
  20. CPU

    CPU JF Gold Member

    #20
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi nahisi kuna wanafunzi wengi hawakuwa sawasawa kisaikolojia wakat wa kujiandaa na hii mitihani. Walikuwa na tension kubwa sana, waliona hii mitihan kama tukio la kutisha sana ktk maisha yao. Isitoshe wengine waliathirika kwa namna moja au nyingine na pilika pilika za uchaguzi mkuu wakajikuta wanapoteza muda wao ktk kampeni badala ya kusoma. Na isitoshe wengine walikuwa wanajaza FULL MATUSI YA NGUONI ktk karatasi ya majibu. Inasikitisha sana na ndio mwanzo wa hawa vijana kuwa majambazi, machanguoa n.k.
    Nimekuta huku mitaani wakilalamika eti bora hiyo miaka mi4 angekuwa anatengeneza kimtaji kwa kuuza karanga
    Its very sad
     
Loading...