Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumuombee Smile, Mungu ampe nguvu awe imara.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Consigliere, Feb 12, 2012.

  1. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,479
    Likes Received: 3,369
    Trophy Points: 280
    ......anauguliwa na mama yake mzazi ambaye alikuwa katika critical condition, lakini kwa sasa she is promising.
    Imemlazimu Smile kuchukua likizo kwa muda mfupi ili awe karibu naye katika kipindi hiki.

    Mungu azidi kukupa nguvu na uthabiiti kila wakati uwapo na mgonjwa ili awe mwingi wa matumaini, pia azidi kumnyooshea Mama yetu mkono wake wa uponyaji ili hali yake izidi kuimarika kama ilivyo sasa.
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Ohho Mungu mwenyezi atamponya tunamwombea kwa sana awahi kupona mama mkwe.
     
  3. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Pola kwa kuuguza Smile...
     
  4. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Binafsi yangu nakuombea Smile. Bi mkubwa apone haraka
     
  5. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    pole mrembo, Mungu akupe nguvu ya kumuuguza mama etu mpendwa na Inshaallah malipo mazuri utayakuta huko akhera tuendako. Just b brave
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Pole Smile,
    Mungu akutie nguvu, tunamwombea mama apone.
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hellow Smile,ulipotuaga tulikutakia heri uendako,so bado tunakuombea sana na Mungu atamponya mama haraka,Pole sana kwa Kuuguza.
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mungu ampe nafuu haraka Bi. Mkubwa huyo.
     
  9. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    May GOD amponye mama yako soon.
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tunamuombea kwa mungu na kama unavyojua kwa mungu hakuna lisolowezekana atamwezesha kama alivyo fanya kwa wazambia tmu ya taifa..
     
  11. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Pole Smile, Mungu akuponye haraka urudi jamvini...
    We miss you!!!
     
  12. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pole kwa kuuguza smile!
    tunamuombea mama apone haraka!
    we miss you .
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    Mungu atamjalia mama, kila la kheri.
    NB: I hope you have her consent kuongelea haya,sio kila mtu anapenda kushare details (kama critical conditions, likizo etc)
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,105
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Multiple IDs @ work
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Mungu na atamponya mama yetu. Pole kwa kuuguza bi smile.
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mungu amponye Mamamapema,Hakuna kama mama,
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    that is a good thing about having daugthers,in times of need they can sacrifice a lot,mitoto ya kiume mmmhhhh!
    ahsante Smile Mungu atakubariki kwa kujitolea kwako kumuuguza mama!
     
  18. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,479
    Likes Received: 3,369
    Trophy Points: 280
    ...........not otherwise maam.
     
  19. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mungu amponye haraka Bi Mkubwa.
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Poleni wote, Mungu amponye mgonjwa wetu.
     
Loading...