Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumuombee apone na kurudi salama nyumbani!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mzee Mwanakijiji, Sep 17, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Sep 17, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Namuombea mke wa Rais mama Salma Kikwete ambaye yuko nje ya nchi (jina na hospitali vimehifadhiwa hadi serikali wakiamua kuwaambia!) kwa matibabu apone hima na kurudi nyumbani salama. Tunakutakia kila la kheri chini ya mikono ya madaktari ili Mnyezi Mungu akupe uzima na afya ya mwili.

    M. M.
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    Sep 17, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180

    Mama yetu apate nafuu kusudi JK apate muda wa kufikiria matatizo ya kitaifa kuliko ya kifamilia.

    Je unajua kuwa sehemu fulani ya matatizo ya kiafya yanayowakumba wakubwa wetu yanatokana na wao kushindwa kuthibiti uzito wao, na kuwa viazi wasiofanya mazoezi yoyote?
     
  3. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2008
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Kama ni mgonjwa kwa nini wafanye siri. Mbona wengine tunatangaziwa mapema kabla hata ya kuondoka kwenda kwa hao mabingwa wa magonjwa ambayo wataalamu wa hapa kwetu wanaonekana kutoyaweza.
    Mungu ambariki akapate kupona mapema,
     
  4. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Pole Bi. Salma..
     
  5. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Anaumwa nini?au kaenda kubadilisha damu?sasa apone mapema ugonjwa gani?tunatakiwa tujue anaumwa nini ili tunaposali tunautaja na ugonjwa halafu huo ugonjwa unateketea kwa nguvu za MUNGU!
     
  6. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2008
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chonde chonde

    Naombeni sana asije akawa kapelekwa St. Thomas
     
  7. Ntaramuka

    Ntaramuka Senior Member

    #7
    Sep 17, 2008
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwenyezi Mungu amjaarie apate afya njema aendelee na majukumu yake
     
  8. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2008
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na mimi nazidi kuhoji, huyu kwa siku za karibuni alikaribia kupewa cheo cha kikatiba! Alitembelea mkoa fulani akapokewa na mkuu wa mkoa! Sasa iweje aumwe tusielezwe! Kwenye kuumwa Low profile, ila kwenye mengine....
     
  9. Lasthope

    Lasthope Senior Member

    #9
    Sep 17, 2008
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 149
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    First lady, taratibu hata kama kaenda kubadilisha damu whats the big deal? halafu you dont have any right ya kujua anaumwa nini, ugonjwa ni private matter ya mgonjwa na daktari na ikibi sana basi familia. sas wewe unataka kujua ili iweje? we muombee tu apone
     
  10. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Kama kungekuwa na umuhimu wa maombi wananchi wangetaarifiwa!hivyo basi hapa hakuna haja ya maombi!
     
  11. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Lasthope,
    We need to know and is our right to question about the problem faced our first lady 'Mama Salma'. This is because of her status in our society as a first lady, there is no secrecy with sickness. How are we going to pray for her? we need to cast and mention the specific problem so that our almight God could hear our pray. God bless Mama Salma.
     
  12. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2008
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Pamoja na kuwa namuombea apate afueni huko alikoenda lakini ningependa kujua hawa wakubwa lini wataanza kutibiwa nyumbani? Tutawezaje kuwa na imani na madaktari wetu kama wao wanaonyesha wazi kutowaamini?
     
  13. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kwani St. Thomas imekuwa MWANANYAMALA ya Kibongo? maana ukienda mwananyamala huna hela na unaumwa ki'ukweli kweli jua ume'dead.

    Mungu amjalie afya katika ugonjwa wake huooo
     
  14. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2008
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    yes we may need to know whats bothering our first lady BUT its not right to to guess work of waht she is suffering from. Saying anaenda kubadili blood au pinpointing the unknown. JF is greater tha that guys not guess work.
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mungu amjalie apone haraka
     
  16. mbarikiwa

    mbarikiwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi Mungu amponye Mama wetu wa kwanza Salma J Kikwete. Amen
     
  17. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2008
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni lini tutaboresha MWANANYAMALA HOSP, TEMEKE HOSPT, ili mtu kama yeye atibiwe pale kwa majivuno makubwa??

    Pole Bi Salma
     
  18. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2008
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mungu amjalie salama na heri ya kiafya mpenzi wetu Salma,amepitia mambo mengi mpaka kuwa First Lady hivyo check up na tiba toka kwa mabingwa ni haki yake mama yetu.

    Nimesikitika tu kwa VILE NI MWEZI WA RAMADAN NA YEYE NI MUUMIN .

    MUNGU AKUPE SIHA NJEMA AMEN
     
  19. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Preposterous!
     
  20. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ugonjwa ni private matter,kama kuna sababu ya kuambiwa nadhani wangesema na pia mambo mengine ni binafsi.hata kama anahudhuria clinic watu wanataka wajue,mbona makubwa hayo.We pray for recovery
     
Loading...