Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumuamini nani? Kikwete au Membe?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAUMZA, Aug 8, 2012.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Katika kipindi hiki cha kuelekea uchaguzi mkuu, kuna viroja vingi vinatokea. Mheshimiwa Membe aliwahi kukaririwa na Watanzania akisema kuwa anawajua na atawataja watanzania wote waliohusika na rushwa katika ununuzi wa rada. Na akasema wabaya wake wote kisiasa wakae chonjo kwani akiupata urais, watamkoma.

    Juzi tumemsikia waziri wa sheria na katiba na kauli yake kupigiliwa msumari na rais JK akisema hakuna rushwa na pia hakuna mtanzania hata mmoja aliyehusika na rushwa katika ununuzi wa rada hiyo. HAWA WOTE NI VIONGOZI WA SERIKALI, TUMUAMINI NANI NA TUSHIKE LIPI? Je, kulikuwa na rushwa ama hakukuwa na rushwa?
     
  2. a

    armanisankara JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wote wazushi hawa
     
  3. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Kesi iko mahakamani usingumzie suala hilo tena!
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Usiamini mtu.

    Chunguza.
     
  5. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna mkanganyiko gani? Chikawe kasema hakuna ushahidi wa kutosha kumtia mtu hatiani kwa tuhuma za rushwa ya rada. Hii haimaanishi kwamba hakuna watuhumiwa wa rushwa ya rada. Hapa suala ni sufficiency ya evidence katika standard za kijinai but Membe was right kwamba kuna watuhumiwa wa kashfa ya rada na sasa majina yao yako bayana hata kule simiyu wanawajua.

    Ndo maana tunaunga mkono kwamba watu hao wanaweza kushitakiwa kwa makosa mengine ya jinai ambayo siyo ya rushwa.
     
  6. Rogate

    Rogate JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi ni porojo za viongozi wetu dhaifu wakulitumikia taifa na wakakamavu kuiba na kufilisi mali ya uma. Shame on them.
     
  7. A

    Awo JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Chikawe naye ni Jaji? Mbona Mahalu aliburutwa mahakamani? Kulikuwa na ushahidi wa kutosha au visasi?
     
  8. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,175
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mkuu sana,

    Kwanza nikupongeze kwa kuwa katikati ya maamuzi. Wanyamwezi huishia kusema 'kale wa lelo' yaani leo ndio leo. Ona mkuu, unaweza kuamua kutoamini kwamba mungu yupo ila ujue kufa ni mara moja na ukifa kwa kuamini hilo siku ukimkuta utalia kivyako, lakini pia ukiamini mungu yupo siku ukifa na usimkute utaishia kulaumu woga wako kuponda maisha.

    Sie wapagani tunaishia ku analyze mambo ili wewe mwenyewe uchague bega. Vitabu vya dini havisemi ni lazima uamini lolote kwa kuwa suala la imani ni utashi wa mtu. Chagua leo unaamini nini... Kauli ya waziri ama msimamo wa mkuu wake.

    Tabora hii, na
    GKassanga.
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,820
    Likes Received: 5,147
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndiyo kazi ya ccmwabepande! Kulindana tu!
     
  10. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mbopo, inawezekan sheria huifahamu ama unaifahamu na umeamua kuipindisha. Serikali imesema hakukuwa na rushwa bali ni makosa ya uchapaji tu. Membe akasema wahusika anawajua na akawa anasisitiza wafikishwe mahakamani "sijui kama alipokuwa anasema alijiridhisha na suala la ushahidi". Wewe mbopo unaibuka na kusema, wanaweza kushtakiwa kwa makosa mengine. Yapi hayo? Niambie, tujadili.
     
  11. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,516
    Likes Received: 779
    Trophy Points: 280
    wapo tofauti ila wapo katika wrong side.Hakuna wa kuamini.
     
  12. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Kuna wa kumwamini hapo!!! Kalaghabahooo!
     
  13. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thanks....
     
  14. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tusiwaamini wote maana hakuna anayesema anachomaanisha zaidi ya kuangalia ulaji wake. Wote ni waongo wa kutupwa. Kikwete aliahidi maisha bora akaleta maisha balaa wakati Membe aliahidi angewataja mafisadi sasa ameishia kujikanyaga utadhani kogori. Membe angeelezea ule mghorofa wake wa mjini mtwara amepataje pesa ya kuuinua kirahisi ingeleta maana.
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Suala la radar ni Waingereza wamezidisha bei ya radar kuliko thamani yake, sasa hapo rushwa inatoka wapi? Na ilipobainika Kikwete akasema atazidai hizo fedha mpaka zirudi, kafanya hivyo, sasa inakuwaje?

    Rushwa watoe Waingereza, halafu hao hao warudishe fedha za ziada. Hivi hamna mawazo hata kidogo?
     
Loading...