Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumshukuru mungu kwa kila jambo,na tuache lawama

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NEW NOEL, Dec 1, 2011.

  1. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Kama umeweza kuiona siku ya leo ukiwa na afya njema kwa nini usiseme asante kwa Mungu wako?
    Kuna watu ambao hawana uhakika wa kuendelea kuishi,yaani wamekata tamaa ya maisha. Lakini wewe unapojiona unao uzima na bado unaendelea kulalamika hakika hivyo si vyema.
    Leo hii Tanzania hakuna vita vya wenyewe kwa wenyewe. Je umeshapata nafasi ya kusimuliwa kwa yale yanayotokea huKOSomalia?
    241.jpg
    2011-07-28T174511Z_01_BTRE76R1DBI00_RTROPTP_2_SOMALIA-FAMINE.JPG
    TAFADHALI NDUGU TUSISAHAU KUMSHUKURU MUNGU KWA UZIMA TULIO NAO SISI NA FAMILIA ZETU NA TAIFA LETU. PIA TUWAOMBEE WALE WALIO KATIKA SHIDA MBALIMBALI NA KUWASAIDIA.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,240
    Likes Received: 5,536
    Trophy Points: 280
    Asante Mungu kwa afya njema uliyonipa
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Watu wanakula na kusaza wkt wengine hata mlo mmoja tu wanaupata kwenye ndoto.
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Asante Mungu kwa kuniamsha mzima mimi, familia yangu na marafiki zangu wa JF leo! Jina lako litukuzwe ee Mfalme!
     
  5. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi kupima naogopa nilipopita kubaya. Sana yani.kama kuwala nimewala mno hata nikipewa adhabu ya kuwakumbuka majina ndio nisamehewe dhambi siwezi kuwakumbuka nakama hii ndude ingekuwa kifutio cha penseli kingekuwa kimeisha.
     
  6. K

    Kamarada Senior Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ahsante MUNGU kwa kunipendelea na kunifanya niwe jinsi nilivyo!! Be blssd all...!
     
  7. M

    Malunde JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Asante ungu kwa kunipa maji ya kunywa, chakula, mavazi, sehemu ya kulala na afya njema. Umenijalia hayo mimi, mke wangu na watoto wangu. Asante kwa afya njema za marafiki na jirani zangu.
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nakushukuru mungu kwa uzima na afya njema uliyonijalia mapaka leo.
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    "Nakushukuru MUNGU kwa uzima na afya njema uliyonijalia mpaka leo"
    by Cantalisia

    naungana na wewe dada>​
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haina neno, pamoja mama,
    Nilikumiss naona tunapishana tu humu ndani,hope kwa ujumbe huu u mzima wa afya!!
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    amina....
     
  12. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Thank you GOD for everything you have done in my life.
     
  13. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Nakushukuru MUNGU kwa kunifinyanga utakavyo.Kwa kunipa yote uliyotaka niwe nayo.Kwa wazazi wema na werevu tena wanaokuabudu.Hakika wema wako hautajwi ukaisha.
     
  14. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Osho nndumi lulye shoonga ei andoimu na ewe mbi ekeekukundie mbora nyewe iruwa nde na muna na mumuuyo mweele,amen(kimachame jamani nimeombea chakula)namshukuru mungu kwa riziki hii,couse kuna wengine awana uwezo wa kuipata.
     
Loading...