Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumsaidie Sitta kujua vijana wasio wabunge waliokuzwa CHADEMA!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by USTAADHI, Sep 2, 2012.

  1. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kulingana na kauli za ajabu nilizosikia Samweli Sitta, Waziri wa Afrika Mashariki akiongea leo RADIO ONE nimewia kuwaomba wanajamvi tumwoneshe kuwa si kweli kuwa CHADEMA haina vijana ILIOWAKUZA na hawajatoka CCM kama anavyofikiri wengine ni wabunge na wengine wako nje ya bunge na wanatenda vyema kupigania utaifa. Tunajua anapita humu, au wapambe wake wampe orodha ajue kuwa CDM iko na hazina

    1. Ukitaja ainisha kuwa hajatoka CCM alikulia CHADEMA au alitoka CCM

    2. Asizidi miaka 40 LENGO NI KUMWONESHA MZEE MNAFIKI KUWA HAZINA YA VIONGOZI IKO CHADEMA SAANA WALA WASIMKAMIE SAANA DR SLAA AU MWKT
     
  2. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi Hapa
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Kuna hadi wazee waliopo chadema ambao hawajawahi kuwa wanachama wa ccm sembuse vijana?

    Mimi binafsi sijawahi kiwa mwanachama wala mpenzi wa ccm ever. . Na nimekwenda umri si mchezo, umri wangu ni mkubwa kuliko umri wa ccm.
     
  4. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Me sikuwahi kuwa gamba.
     
  5. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mimi naona kama jamaa anataka majina direct hata ikibidi yaorodhweshwe kwa kasi au vipi mtoa maada tunaomba ufafanuzi
     
  6. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu mzee anazeeka vibaya,ameshalikoroga ndani ya ccm akijua hana chake baada ya 2015 sasa anaanza kujipendekeza ili asiachwe nje ya ccm yake baada ya 2015, for sure hawezi kupata nafasi ya kugombea urais ccm wala chadema kwa hiyo yupo njia panda
     
  7. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    LEo na mimi nimemsikia anasema vyama vingi huwa vinamhitaji saana vingi tu ikiwemo chadema hivi na nyie chadema kwani sitta anawafaa nini acheni kukumbatia watu wanaotoka ccm au kuwa inferior kwao hawa jamaa huwa wana mbinu chafu sana
     
  8. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ndio mkuu labda sitta hajui kuna vijana wangapi wanafanya siasa kubwa nchi hii na walikuzwa chadema kwa namna nilivyomkot tumpe takwimu kidogo
     
  9. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    6 ni mnafiki. Atakuja kujutia hizi kauli na vijembe vyake vya reja reja ooohhhooo!
     
  10. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Tabaka la aina ya Samwel itta linaelekea ukingoni. Kundi la watu wenye kuwaza vyeo tu ni baya sana. Wanajilimbikizia vyeo na mali, wanahodhi fursa na nafasi za wengine. Ni kundi lenye motto ya "unanijua mimi?..."

    Ifike mahali tukimaliza chaguzi kuu tuchore mstari tufanye kazi kusubiri msimu mwingine.
    Kwa mfano CDM wamejikita kujenga chama chao, 6 yeye anajenga nini zaidi ya makundi ndani na nje ya CCM?
     
  11. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Asee Chadema wamekuza majinga tuu vijana wanakuzwa kuwa walevi wa viroba na ganja na kushinda bilicanaz
     
  12. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Idiot!!Siwezi kuvumilia huu upuuzi wako..wewe kama si tahira basi umeshavurugwa..hujielewi na hutajielewa kamwe!utakufa na ujinga wako!nonsense!!!
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,097
    Likes Received: 11,349
    Trophy Points: 280
    Jamaa ana uchu wa madaraka

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  14. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,341
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Huu uzi una maana nyingine wachangiaji wanachangia vingine, mbona jf imekuwa hivi au sio tena great thinker
     
  15. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Lisu, Mnyika, Zitto, Mdee, Msigwa, Nassari, Matiku, Sugu, Heche, Mwita Maranya, Michael Weda, to mention but a few, wako wengi sana
     
  16. S

    Sikonge City Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    katika orodha hiyo yumo sitta mwenyewe, nafsi iko cdm, mwili ndo upo ccm
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Sijawahi kuwa mwanachama wa chama chochote zaidi ya CDM. Na ni Mnyamwezi!
     
Loading...