Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tumsaidie ndugu yetu lusinde shule za kata zipo nyingi. tumrudishe darasani.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmeku, Apr 5, 2012.

  1. mmeku

    mmeku Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumsaidie ndugu yetu lusinde shule za kata zipo nyingi. tumrudishe darasani. ... huyu jamaa tusimlaum nlipata bahati ya kujua elimu yake. kumbe ameishia darasa la saba bana. akaenda kusoma chuo cha siasa cha ccm . sasa sijui huko ndiko alikojifunza mitusi yake
    ila elimu yake ina mruhusu kufanya anachojiskia. coz asingekuwa bungeni angekuwa kondakta wa dala dala za mbagala kawe. ndiko kwa vichaa wenzake.
    huyu jamaa simweli yaani anatakiwa aombe nafasi ya kurudi darasani chini ya udhamini wa ccm. mbona shule za kataa ni nyingi saana. anaweza kuingia QT elimu ya watu wazima atleast afike form 4 inatosha.
    elimu hii itamsaidia kumfungua ubongo wake ambao ni mzito saana
    alishndwa kutofautisha mchana na usiku miwani nyeusi aliovaa ikamdanga kwamba yuu salama
    si jambo la kumlau huyu jamaa uwezo wake wa kufikiri ulifika kikomo. ni wakati wa kumpa msaada ndugu yetu lusinde
    tumsaidie aweze kutafakari kabla ya kutenda
    ndugu zangu wa cdm huyu jamaa historia yake inaonyesha alishaugua matatizo ya kichwa. hivyo basi msuli yake ya kichwa hairuhusu mzunguko mzuri wa hewa kichwani na kumpunguzia uwezo wa kufikiri

    elimu ni haki ya kila Mtanzania. tumsaidie ndugu yetu lusinde arudi darasani
     
Loading...