Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TUMSAIDIE MWANA CHIT CHAT MWENZETU. He's really in Trouble.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Arushaone, Sep 20, 2012.

  1. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Natoa taarifa kwa CHIT CHATTERS WOTE kwamba kuna mwenzetu ambaye huwa na wake wanne humu, tangu majuzi hakuna cha zamu wala nini; wakeze wote wako kwake na imekuwa ni bandika bandua akitoka huyu anaingia yule.
    Kisa wala si baridi bali kisa ni yeye kupuuza zamu na kunasa zaidi na my wife wake mdogo cacico. Wale wengine wakaungana na kama mnavyoona hata hapa hamumuoni. Kwa muongozo wakeze ni cacico, Yummy, BADILI TABIA na Kongosho aliye pia msimamizi wao.
    Ushauri; Auguze wake au azingatie zamu. Wewe unamshauri nini? Na kwa makusudi sijamtaja, je umemgundua ni nani????
    Source; Mmoja wa wakeze kani-PM.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Heheheee Asprin imekula kwake
    Mwambie amwombe Mr Rocky akamsaidie aisee atakufa....anajifanya anafukia mashimo yasiyojaa lol
    Mwambia asishindane na alikotoka meeen!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Tutamsaidieje sasa...
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Labda tumuandalie juice ya Mdalasini + Tende + Maziwa
     
  5. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Acheni majungu! Babu Asprin kapata kifaa kipyaa cha tano! Yuko kwenye honey moon na msaidizi mpya wa cacico.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    haya kulikoni???? jamani mbona nyumba yangu mwenyewe halafu nakuwa mgeni, kulikoniiiiii??
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Arushaone mzima baba??? ni salamu tu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mbona taarifa kumhusu Dc zinakua kanganya!
    Mi nimepigiwa simu juzi na nduguye wa karibu akanieleza alikua amefanyiwa upasuaji wa mnyama mwenye meno yaliotokeza nje!
    Na yuko SewaHajji
    So which is which!?
     
  9. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Advise is mostly he needs at the particular moment.
     
  10. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Watoto wa kiswahili utawajua tu. They know love medications
    Ila atakoma!!!!!!
     
  11. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Acha URONGO KARIA
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160

    Hebu shem langu cacico mpake huyo KARIA kwa kuwa anadhan hii taarifa ni majungu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160

    Me mzima bibie ila mpeni pumzi jamaa. Unajua mada kesi zinaanzaga hivihivi eeh. Shauri yenu.
     
  14. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Take my word Judgement wao wameamua kumkomoa ila kwa latest development news ni kuwa kaaga anakwenda toilet then kasepa kwa speed ya ajabu. Mind you kuwa hakutoka na nguo zaidi ya towel na chini katinga malapa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Duh......patamu hapo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,063
    Trophy Points: 280
    unaijua faivusamu wewe? Kwa raha zetu hapa, hebu Yummy Kongosho casico mje kumwelezea, au Asprin hubby njoo uwaeleze tunavyofaudu!

    Nilipita tu acha nikajiunge na wenzangu kupata cha jioni
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,063
    Trophy Points: 280
    hahaha umepinda wewe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,172
    Trophy Points: 280
    Kweli babu ana hitaji msaada wa haraka
     
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Heheheeee umekuja mama?
    Karibu sana nilikumiss sana BADILI TABIA tangu mornie
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mambo Kipipi wangu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...