Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumsaidie huyu...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mtoto mpole, May 20, 2011.

  1. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna binti mmoja ana mpenzi wake anampenda kwa dhati na kujitaidi kumfanyia kila lililo ndani ya uwezo wake... na wana mipango mingi na endelevu ndani ya mahusiano yao..sasa basi kuna siku moja huyu binti alipatwa na matatizo akalala nje ya nyumba yao bila kukusudia na mpenzi wake alijua hili na ndo alikua msaada mkubwa saanaa kwa mpenzi wake(huyo binti)....sasa baba wa huyo binti ni mkali usipime ilivotokea hiyo situation ya binti kulala nje ya nyumba alikasirika sana kiasi cha kumuadhibu kama mzazi kumbe haikuishia hapo mzazi akawa anataka mtoto wake aende akasome india mwezi wa tisa akachukue masters ambayo atakaa huko miaka 3...huyo binti akaamua amshirikishe mpenzi wake ila mpenzi wake akawa hataki binti aende kwasababu anampenda sana na anamalengo nae sana tuu..akamwambia bora uapply hapa tz na atamlipia ada na kila kitu.. binti akaliwasilisha hilo kwa mzazi wake kwamba anapenda kusoma TZ na ada atajilipia sasa baba yake akawa hataki coz hana uhakika na tabia ya mwanaye ya hivi karibuni wala uhakika wa binti kujilipia ada anadai bora amtenganishe na marafiki zake aliokua nao coz hawaamini sana ili akaanze moja huko india.....huyu binti anaumia sana hataki kumuacha mpenzi wake sababu mpenzi wake alisema haezi msubiri for three years anything can happen.....huyu binti hayupo tayari kumpoteza mpenzi wake..afanyeje kumridhisha baba yake ili akubali yeye kubakia TZ??? NAWASILISHA KWENU WADAU....MWISHO
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    najisikia kuchoka bora nisichangie ntakuharibia bure uzi wako
     
  3. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hapo maana yake ni either kumtii baba au boyfriend??

    Je huyo binti ana umri gani?..maana hii itamsaidia kutoharikisha kuolewa kama umri wake utakuwa kwenye range nzuri mfano 22,23 ukijumlisha na miaka 3 ya kusoma itakuwa ni 25 au 26. Anaweza akatimiza ndoto zake za kusoma.

    Pia kijana naye ana umri gani...maana kama yuko 30, kusubiri itamuwia vigumu..

    Kumtii mzazi ni bora zaidi, na haimanishi ndio mwisho wa maisha yake ya mapenzi. Lakini inaonesha mzazi wake ana mtawala sana.. hivyo binti hana nafasi ya kuamua atakalo.. Huyo mzazi anafikiri India ndio hataharibikiwa, amepotea kabisa..mtu kama ni kuharibika, ataharibika popote pale..

    Binti aitishe kikao na baba yake na boyfriend, wakae meza moja waongee, ili wafikie muafaka, sasa kama walikuwa wanafanya kisirisiri, ndo wakati wa kuyaweka wazi, huenda mzazi akaelewa. Jamaa aelezee wasiwasi wake, na binti aeleze anachojifikiria, then mzazi afikie conclusion..
     
  4. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hapo binti inabidi mwenyewe apime ni kipi muhimu sana katika maisha yake. Na kuenda India inamaana hata likizo atakuwa harudi? Hapo hata ukisema apeleke posa, mshenga na kijana wote wanaweza uziwa kesi.
    Cha muhimu, kama binti anampenda jamaa basi anaweza kataa kwenda huko India na akamuelewesha baba yake kwamba hata wahindi ni binadamu kama wa tz na anaweza fikiri anawakwepa watz akakutana na wahindi waliowachafu kabisa. Au haoni uozo wanaofanya wahindi hapa?
     
  5. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ingekuwa ni wewe mpenzi wako anaenda kusoma india ningekupa msitari ya kwenda kumwambia. But am afreid to tell usije ukaongeza chumvi.
     
  6. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,036
    Likes Received: 1,381
    Trophy Points: 280
    Kumsubiri mtu miaka mitatu wakati naona muda wangu wa kuoa tayari!, no hata mimi siwezi, aamue kwenda shule tu atapataga mwingine kuliko kwenda akabaki kujiaminisha eti ameacha mpenzi Tanzania
     
  7. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyo mzee kama anasoma hapa basi ajue huyo binti akienda india inaweza kula kwake kuliko anavyodhani. Hivi anatumia kitu gani kufikiria, kwani huko India anaenda kuishi na miti???!!!!!!!! Wazazi wengine bana, kaaaaaaaaaazi.
     
  8. e

    ejogo JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Masters India 3 yrs!! ya nini hiyo? Binti kama amemaliza bachelor maana yake anaweza kkujitegemea na kujipangia maisha mwenyewe. Kwasasa nadhani baba yake hatakiwi kumlazimisha kufanya jambo bali anatakiwa kumshari.
     
  9. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ALIYEUZA CHENI KAPEWA HELA YA BANDIA NA ALIYETOA HELA KAPEWA CHENI YA BANDIA. Tafakari chukua hatua.
     
  10. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    haya mambo yanahitaji umakini mkubwa, jamaa yangu aliwahi kutosa skolaship ya kusoma ulaya kwasababu ya binti flani hv, binti alivyoanza chuo mwaka mmoja tu jamaa akapigwa kibuti...
     
  11. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aache ulimbukeni, akasome.
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Nasikia usingizi,wazazi wengine bwana!!
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    watoto w kike bana! kweli wana akili z kuvukia barabara tu.yani usipande pipa kisa mapenzi!! .....naomba mungu kesho mwisho w dunia ukifika wanaume 2baki iwachukue wanawake wote kasoro mama ze2 na demu wangu
     
  14. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we jamaaa umevuta kidogo nn
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    demu wako na mama yako sio wanawake?sasa utakuta huyo demu wako ndo ana akili za kupumulia tu,hata za kuvukia barabara hana!
    anyways,mtoa mada,mwanaume kama anatoa masharti juu ya maendeleo bado hajakuoa,akimuoa tu huyo dada matisho yataendelea.that is manipulation,u don have to make ur partner make choices over u.u can just advice bana!
     
  16. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwani tz hakuna vyuo?? kwani huyo mzazi kumpeleka India hakuna wanaume wengine huko?? aaaaaaaaaa

    ingekuwa mimi ndio huyo binti, ningemwambia baba nimeshakua ninauwezo wa kujua kizuri na kibaya, nina nafasi ya maamuzi India siendi!!, na apply Mzumbe University ka-masters kangu nasoma, najua atakasirika mwanzoni tu, ila badae atanielewa tu!!
     
  17. L

    Loloo JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtoto hakui kwa mzazi kwana natamani nengepata hiyo bahati kweli kwenye miti hapana wajenzi.mapenzi hayachoki kusubiri hata miaka kumi kama Mungu kamwandikia huyo ndo mume atakuwa sio kujibananisha na akilogwa akakataa kwenda kusoma kisa sharobaro laana ya mzazi itampitia
     
  18. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamaa si ana pesa ya kumsomesha mtoto Tz? Ina maana pia ana pesa ya kwenda kwa girl India. Mridhishe mzazi kwa kwewnda India, na wakati huo huo jamaa aanze taratibu za posa. At the end of the day, jamaa atapata mke! Period!!!!
     
  19. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #19
    May 24, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo binti asiwe mjinga,huyo mwanaume hamfai,kipimo cha kwanza,ni kitendo cha huyo mwanaume kusema kuwa hawezi kumsubiri miaka mitatu.hapo inaonyesha huyo bint anampenda zaidi mwanaume kuliko mwanaume anavyompenda binti.

    Amsikilize baba yake,aende akasome,elimu kwanza,mapenzi baadae.
     
Loading...