Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumsaidie huyu dungu yetu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LINCOLINMTZA, Feb 9, 2012.

  1. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wana JF,
    Kuna jamaa yangu mmoja anaomba ushauri wa kiafya na kisaikolojia.
    Yeye ni mwanafunzi wa Masters, na analalamika kwamba mwalimu wake anamsumbua sana.
    Siku za hivi karibuni anadai amekuwa na wasiasi na uwonga mkubwa sana bila kujua chanzo ni nini.
    Akipanda hata lift (elevator), ule mshituko wa kuondoka na kusimama anakuwa anaogopa sana kitu
    ambacho hakuwa nacho kabla. Mbaya zaidi mwezi uliopita alipanda denge ambapo tangu kuondoka
    mpaka kufika alikuwa na wasiwasi mkubwa kitu ambacho hakuwa nacho kabla.
    Sasa amenieleza mimi tatizo lake hilo nikamwambia tutazungumza.
    Naombeni msaada wenu wana JF
     
  2. kikwakwa

    kikwakwa Senior Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujaeleweka.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Sioni uhusiano wa shule yake na tatizo la woga, hebu funguka vizuri.

    Yeye ni she au he?
    Bado virgin?
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    haueleweki kabisaa_mara umwingize mwl,mara lift,mara ndege,....ebu tulia halafu uiandike upya hii thread plz.
     
  5. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwambie akafanye check up, yaweza akawa ananyemelewa na Blood Pressure
     
  6. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Dungu au ndugu? Denge au ndege? Hueleweki au ww ni muhindi?
     
  7. n

    ngony Senior Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    je akilala huwa unashtukashtuka hovyo?
     
  8. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yawezekana amekumbwa na jini kiwa.
     
  9. F

    Fikra chanya Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafikiri ana mapepo, achague Lusekelo au Mwingira, naweza kumuombea, tunaweza kuwasiliana kupitia JF.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    mmeyaona?
    Ndo maana hata hysteria mtu anaenda ombewa badala ya kwenda hospital

     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huo woga umeletwa na usumbufu wa mwalimu au? Hujaeleweka manake umechanganya habari hapa.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    nimependa kiswahili chako kwenye
    "dungu" na "denge"

    :focus:

    nadhani rafiki yako atafute wataalamu wa saikolojia, watamsaidia
     
  13. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    jipange upya katika maelezo
     
  14. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii JF kweli! Huelewi nini sasa?

    Jamaa anasema kuwa amekuwa akikabiliwa na hali ya wasiwasi mkubwa kwenye matukio madogo tu tofauti na zamani. Mfano, alikuwa apanda lifti ya majengo bila kuwa na hali hiyo, lakini siku hizi akipanda lifti ule mshituko wa lifti wakati wa kuanza kuondoka au kusimama apatwa na huo woga. Kwenye ndege ndo balaa, mwanzao mpaka mwisho wa ndege anomba kufika haraka, na kwenye turbulence ndo balaa zaidi.
    Sasa nauliza wataalamu wa JF, je hii hali yaweza kuwa imechangiwa na nini?

    J
     
Loading...