Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumpe Nafasi JAJI MPYA; Jaji mstaaf RAMADHANI kaa kimya kuhusu KATIBA MPYA

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by charityboy, Dec 28, 2010.

  1. c

    charityboy Senior Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani sio vizuri kumdai katiba mpya jaji CHANDE wakati ndio kwanza ameapishwa jana. Tumpe kiasi cha muda kwanza apunguze kesi nzito zilizoko mahakani. Vyombo vya habari viwe fair.

    Jaji mkuu mstaafu hana haki ya kujadili hoja hii kwani yeye ilimshinda.
     
  2. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unadhani anahitaji muda gani hadi aweze kuanza kazi? kwani alipokuwa mahakama ya rufaa alikuwa mgeni wa masuala ya katiba? Tena anatakiwa asisubiri kutupotezea muda. Hatutaki maneno yale ya Kitanzania kwamba suala hilo lipo kwenye hatua ya...mchakato, upembuzi yakinifu nk..

    katiba tumeshaona ina kasoro nyingi, kama kuna watu hawaoni basi tuanze kutazama katiba yetu sasa na hatimaye tuiandike upya.
     
  3. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tangu lini Jaji Mkuu ndiye anayeandika au kutoa Katiba? Na tangu lini raia yeyote anakuwa hana haki ya kujadili mada yeyote inayomgusa?

    Amandla....
     
  4. D

    DENYO JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    chrityboy acha propaganda zako huna uwezo wa kumzuai mtanzania kutoa maoni yake-jaji mkuu ameona changamoto anafanya kulisema katika handover yake amekosea nini -wewe fisadi??????
     
  5. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0

    Safi muongeze Dozi tena
     
Loading...