Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumpe hongera ay kwa jitihada zake;amejaribu na amedhirisha anaweza

Discussion in 'Entertainment' started by NEW NOEL, Oct 20, 2011.

  1. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Leo nilikuwa naangalia Television station ya Trace nikaona Video ya wimbo wake wa 'speak with your body ' hakika nimefurahi kuona jitihada zake. Ni kijana mwenzetu ambaye kwa muda mrefu amekuwa anaonekana kuhangahika kutafuta mafanikio kwa nguvu.
    Na ndio maana nadhani hata kipindi fulani msanii wa USA aliulizwa msanii wa Afrika anayempenda na alisema ni AY.
     
  2. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    wewe ndie ay mwenywe ,au demu wake. au ndugu yake, ,au mshkaji wake. na *una masrahi nae kwa namnamoja au nyingine. kwani wt is ay bwana hujawaona wengine
     
  3. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    ni kweli mzee huwa nafurahi sana nikimuona kule channel o
     
Loading...