Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumkumbuke Nicholaus Zengekala

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ladslaus Modest, Sep 1, 2008.

  1. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wapendwa wana JF
    Leo ningependa tumkumbuke Hayati Nicholaus Zengekala ambaye alikuwa mwanamuziki asiyeona (kipofu).
    Ninakumbuka Nyimbo zake kama SOLEMBA, na JACK MTOTO WA NAIROBI
    Huyu ndugu kwa wanaomkumbuka aliuwawa katika mazingira ya kutatanisha; katikati ya miaka ya 80 ambapo mie hadi leo sijui kisa cha kilichopelekea kuuwawa kwake.

    Ninawaomba wana JF wenye habari kuhusu huyu ndugu marehemu watupashe.
    Asanteni.
     
  2. M

    MiratKad JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2008
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiye huyu aliyeuawa kwa kupigwa risasi?
     
  3. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #3
    Sep 2, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,712
    Likes Received: 968
    Trophy Points: 280
    aleemba ,solemba solemba ..aah aaaaaaaaaaaaahh.,,,

    nilikupenda kimapenzi solemba ee..

    ila tamaa uliweka mbele solembaa......

    ulisema nikusubiri ...kumbe ulikuwa ukichungulia dirishani..

    tangu asubuhi mpaka jioni ..sababu ya kukungoja wewe..nimeshtuka solemba ..nimeshtuka solemba....

    sikutaki tena ..sina haja nawee nimeshapata mwingine anayenipenda kwa roho moja..

    tafuta bwana mwingine utakayemwangaisha kama mimi....

    JUWATA JAZZ HAO..BABA YAO..

    MWANAKIJIJI TUWEKEE HICHI KIBAO PLEASE...

    JAMAA ALIKUWA KIPOFU ALIKUFA KWA KUGONGWA NA GARI ..LATE OR MID 80 S
     
  4. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2008
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mmoja kati ya wale waliokuwa wanavutiwa sana na sauti muruwa na tamu ya Marehemu Nico Zengekala. Nilipenda sana uimbaji wake, ama hakika alikuwa na kipaji katika fani ya muziki hasa uimbaji.

    Hata hivyo kumbukumbu zangu hazioneshi kuwa Marehemu Nico aligongwa na gari au kupigwa risasi. Nakumbuka kuwa aliumwa na baadae wakampeleka Pemba, nadhani ikashindikana, na hatimaye alifariki dunia.
    Haya ndiyo ninayoyakumbuka, lakini mwenye kujua vinginevyo anaweza kunisahihisha
     
  5. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hata Waswahili walisema "Kizuri hakidumu".
    Huyu Ndugu alikuwa anaimba vizuri sana, enzi hizo nilikuwa sitoki pembeni ya redio yangu (dudu proof) ya mbao.

    RIP Nico.
     
  6. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ....Niliwahi kusikia kuwa Mzee Gurumo alimbana Kiasilia dogo ili asing'ae sana maana alikuwa tishio!!!
     
  7. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu zanguni, leteni habari kuhusu huyu mpendwa, alitutoka akiwa mbichi kabisa, angekuwepo hadi leo muziki wa kitanzania ungekuwa unaunguruma zaidi na zaidi.
     
Loading...