Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumia Sekunde Chache Kuangalia Hii!

Discussion in 'Jamii Photos' started by PakaJimmy, Feb 3, 2012.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Madhara ya vita nchini DRC. Watoto hawa wamekuwa displaced kutokana na fujo za vita huko Goma Mashariki mwa Congo, ambapo chanzo kikuu ni madini yaliyopo eneo hilo.

    Kilichonivuta na kunisikitisha ni jinsi ambavyo dada mtu hakukubali kumwacha mdogo wake nyuma...Jiulize; Je watoto hawa wamekula chochote?...Je wana uhakika wa kukutana na wazazi wao tena?


    Congo-children-search-for-parents-near-Goma-eastern-Congo-by-Jerome-Delay-AP.jpg
     
  2. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sisterlove is stronger than brotherlove ndio maana mama akaplay part kubwa kwenye kulea kuzidi baba
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Madhara ya vita yasikie tu.
     
  4. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hii Ni picha moja wapo nilipiga Bunia wakati bado hali ni tete na hii ndio hali ya wanawake wa congo wanavyoonekana wakitumika.
    Haya.JPG
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Mkuu, haiwezekani bana...hii itakuwa ni photoshop!...unadhani kweli hii?
     
  6. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu mie mwenyewe ndio nimepiga hiyo picha...wala sio photoshop hapo ni bunia wanaume wa congo hawafanyi kazi za nguvu kama hizi...wao fanya ni wanawake..nii ilikuwa 2008..zipo na zingine...kama hizo mpaka sasa ukipita barabarani unaweza pata shot kadhaa....
     
Loading...