Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tumia moderm moja kusambaza internet kwa wenzako walio karibu nawae (wireless windowsa 7 OS)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by networker, Aug 7, 2011.

  1. networker

    networker JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwa wanavyuo au hata marafiki nunueni baundle kubwa kwa kuchangia then hakuna haja ya kununua moderm mbili kama wote mna tumia windows 7 cha kufanya mmoja wenu anaweza ku unga moderm kwenye laptop au desktop yenye wireless aikisha connect
    nenda control panel -network and sharing chagua
    1- set up a new connection or network
    2- tafuta set up wireless ad-hoc(computer-to computer )network select press next
    3-utaona vicomputer viwili press next
    4-weka jina unalopenda kwny network name
    5- chagua wpa-2(personal)
    6-pasword weka yoyote maneno 8 usi sahau coz mwenzako ndio atatumia kuget acess
    7-isubiri itake action afu chagua share my internet
    8- then press next subiri imalize kutengeneza connection then close

    mwenzako
    9-kwa mwenzio sasa anatakiwa awashe wireless yake a search jina ka wireless uliyo tengeneza bofya connect weka password connect .

    wote mtakuwa mna tumia internet from the same moderm.the speed is normal for both users
     
  2. e

    erickmalz Senior Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    thank u sana,ntajarbu hyo ki2.
     
  3. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Tnx soo much...!
     
  4. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Nilikuwa naitumia through UBUNTU, ngoja nijaribu na hii, ila kiukweli haina faida kubwa
     
  5. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Wabeja sana, mkuu.
     
  6. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Tatizo ya hii kitu ipo kwenye windows 7 pekee xp hamna kitu kama hicho.
     
  7. Emmado

    Emmado Senior Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    jaribu kudownload connectify application....... Unakua umekata mzizi wa fitina!
     
  8. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ili utumie kwenye windows gani?
     
  9. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwa mwendo huu wa ugunduzi ndio maana makampuni ya simu kila siku yanakuja promosheni ilikutengeneza pesa zaidi,
     
  10. jbjb

    jbjb Member

    #10
    Feb 28, 2016
    Joined: Dec 27, 2015
    Messages: 66
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    K
     
  11. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2016
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Njia fupi ni hii hapa achana na mambo ya kutumia moderm.
    Njia rahisi ni kuwa na simu (android modal) Nenda kwenye setting click. Nenda kwenye mobile network, click kwenye neno more nenda kwenye Tethering and portable hotspot nenda kwenye configure wi-fi hotspot weka password yako then save rudi kwenye portable wi-fi hotspot weka on. Baada ya hapo tazama chini ya laptop yako kwenye minala ya internet itaonyesha AdroidAP kwenye kila computer bila kuchagua unatumia window 7, 8 au 10 baada hapo unaconnect ur device na utaingiza hizo password ulizoset kwenye simu yako hapo awali.
     
  12. Aurthur

    Aurthur JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2016
    Joined: Feb 1, 2016
    Messages: 1,168
    Likes Received: 691
    Trophy Points: 280
    Mkuu ayo sio matumizi sahihi ya simu utaifanya ilipuke
     
  13. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2016
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kulipuka na nini ndiyo maana wakaweka hiyo application kwenye simu.
     
Loading...