Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumia Kura Yako Kwa Makini Mwaka 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kichuguu, Aug 8, 2010.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Aug 8, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Watoto wengi wa Kitanzania wanaishi maisha ya namna hii.


    [​IMG]


    Kosa lao kubwa ni kuwa walizaliwa na wazazi wa kitanzania, ingawa hilo halikuwa chaguo lao. Je unataka waendelee kuishi namna hiyo na kurithisha maisha hsyo kwa vizazi vijavyo vya kitanzania?

    Tumia kura yako kwa makini sana kwenye uchaguzi wa mwaka huu.

    PICS%20PG%201%20AUG%2002-08.10.jpg
     
  2. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kichuguu,

    Kiranga na mtindimkali watakwambia kuwa tatizo liko kwa hao watoto (nani kawatuma kufanya hiyo kazi badala ya kuwa shule) na sio kwa Kikwete na serikali yake ya CCM.
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kichunguu............ni suala muhimu hili lakini pia tusisahau kuwa watanzania wengi wanaoruhusika kupiga kura hawaendi kupiga kura.

    wanafunzi wa kuanzia form 4 na hata form 3 (kwa waliochelewa kuingia shule) wanatakiwa kupiga kura kwa mujibu wa sheria za nchi.

    hebu tuhakikisheni tunatoa hamasa kwanza kwa kila mwenye kuruhusika kisheria kupiga kura anafanya hivyo...........na akienda kupiga kura, kura yake aitumie vizuri.
     
Loading...