Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumia internet ya bureee tiGo

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by SHAROBALO, May 14, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Mambo wadau.

    ninazo line za tiGo ambazo unatumia Internet access ya buree(UNLIMITED 3.5G speed).

    waweza unganisha Kwenye modem yoyote inayokubali line za GSM.

    Kupata hizi line inatakiwa uchangie kidogo SH 25,000/= tu

    waweza place order yako hapa au PM me ili kufanikisha. utajaribu kwanza ndipo utapolipia.Guarantee ni mwezi mmoja. zipo chache najitahidi kuzimultply...haya kazi kwako
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    sijaelewa....ina maana utakuwa umewaibia tigo laini zao au wamekupa uwauzie?.....na kwa nini bure?
     
  3. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    PRETA...hizi ni line za deal kutoka tigo. wafanyakazi huwa wanapewa line zenye ip ambazo ni free...si unajua wao hawawezi lipia huduma sababu wanajua jinsi ya kuzi kwapua, nimebahatika kupata access ya hizo ip.. sema wataka ngapi waweza tumia kwa modem au hata kwa simu yako.
     
  4. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    preta...ni line za dili zinatoka huko huko kwao wanatengeneza na kuziuza. sema wataka ngapi.
     
  5. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wee bwana acha kututapeli hapa!!Jaribu Kariakoo!!Hapa hupati mtu
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    basi kama ni za Tigo ngoja niende huko huko tigo niwaambie waniuzie hizo za namna hiyo....asante kwa information
     
  7. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa huku kwenye Jf management officers wa tigo ni members pia!watazi block mda s mrefu!
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    May 14, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    Watz tumezoea kuwa ukiona kitu cha bei rahisi unahisi kuibiwa! Niliwahi kuwambia watu kuwa "Internet ya bei nafuu sana tsh 2500 tu kwa mwezi!" Nilishambuliwa sana kuwa ni uongo mara utapeli wakati si kweli! Nawashauri watanzania wawatumie hawa wataalamu wa kitanzania kuboresha maisha yao! Mm natumia 2500 kwa mwezi na nipo online muda wote!!!
     
  9. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuache utapeli. Kwanza tigo gharama zao za intenet ni za kawaida.
     
  10. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Kweli kabisa..pia wakumbuke Tunatofautiana vipato..wapo watu wanahitaji vitu vya bei rahi na wapo watu wanataka vya gharama. hii ishu ni kweli na pia ni challenge kwao tigo wafahamu kuwa kuna watanzania kama sisi tuna angalia na ku explore LOOPHOLE zao zina fanya security expert wao wakune vichwa na kuwa bora zaidi.
     
  11. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    mhoja...HAKUNA KITU CHA BEI NAFUU ZAIDI YA BUREEEE!!

    BURE MAANA YAKE NO COST at all.
    kama unaona nafuu ni kwako na kipato chako.
    kuna mtu hawezi bado lipia hiyo nafuu kwako.
     
  12. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hili ni jukwaaa la teknolojia wewe unatangaza biashara.

    Toa ujuzi na elimisha nini umefanya kuwezesha hiyo modem ipate mtandao bure. Otheriwise peleke hii habari kwenye matangazo madogo madogo.
     
  13. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #13
    May 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    NATAMANI NIFANYE HIVYO NIMWAGE KILA KITU HAPA WATU WAJICHOTEEE...

    TATIZO NI KWAMBA KAMA SI WEWE MTU WA TIGO BASI KUMBUKA KUWA NAO NI WANAJAMII FORUM

    SO WANAFATILIA KWA MAKINI HII POST ILI WAJUE TUNAFANYEJE NA WAO WAKAFUNGE...ni kama TOM NA JERRY vile..KAKA UMENISOMA VIZURI NAJUA TU UMEELEWA...
    KAMA WATAKA NITAKUELEKEZA BASIC WAY YA KUCHAKACHUA ILA HAITAKUBALI ANYWAY..
     
  14. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    Unadhani monitoring ya wanaotumia bure mapaka iandikwe ndo wajue? wanweza kuona huko huko kwao wakiamua kwa hiyo hata wewe ukiuza 25,000 baada ya wiki wakigundua wanaweza kuziba. utawarudishia watu pesa zao?


    We mwaga ujuzi kamanda hapa ni teknolojia. Inawezekana umepata setting au proxy fulani wanayotumia wafanyakazi wao. Tuambie

    Heading yako tu inatsha kuwafaya washtuke na wazibe endelea kutoa ujuzi hakuna kitakachobadilika
     
  15. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #15
    May 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mtandao gani?
     
  16. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #16
    May 14, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Ukienda huko ukafanikiwa kuiweka kwenye ubuntu yako uje unijulishe

    Alafu we P hiyo kumechisha rangi za kucha na rangi ya "kabati la vyombo" ndo style yako?????
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    usijali la aziz....kesho j2 hawafungui, j3 ndio kitu cha kwanza kufanya....lazima nikugawie.......
    kuhusu rangi usijali....hii mpaka kwenye vikombe ipo
     
  18. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #18
    May 14, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    zain bwana!upo wapi haujui mpaka leo!
     
  19. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #19
    May 14, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Hizo line zipo lakini huwa hazidumu.!

    Ukweli ni kwmba it can even be blocked nusu saa baada ya wewe kuwa paid!

    Deal haina tija bana nionacho unataka kugeuza JF kijiwe cha deal za kitapeli!
     
  20. m

    mareche JF-Expert Member

    #20
    May 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sharo nahitaji hiyo nitaipataje me nipo arusha
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...