Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumia internet bila kikomo kwa Tsh 300

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by nxon, Jun 20, 2012.

  1. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwa wale wanaotumia voda kuanzia saa 6usiku - 1asubuhi kwa Tsh 300. Kujiunga piga *300reli
     
  2. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kweli kauli ya vodacom kwamba kazi kwako ni kweli.
     
  3. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kauli ya vodacom kwamba kazi kwako ni kweli.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sasa unasema ni bila kikomo wakati ina time limits ie saa 6-1 asbh? au bila kikomo inamaanisha nini?
     
  5. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Wote waongo nashauri msijaribu mm nilishaliwa natumia BlackBerry na haina kikomo
    Wangesema ni kwa simu gani na MB ngapi
     
  6. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    labda ana maana ya volume unlimited. MB utazopata ndani ya muda huo. the same kama ile ya zantel unlimited kwa siku 3. ni time limited (3 days only) lakini free MBz.
    ni nzuri kwa kudownload, weka mamovie yako kwenye IDm kesho utayakuta yamekuwa downloaded yote.
    ila saa sita usiku hapana. hiyo ni for watchmen
     
  7. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Wizi tuu! Lipeni kodi mnayostahili kulipa, nchi haiwezi kuendeshwa kwa kodi ya pombe tu na sigara.
     
  8. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    hmm ngoja nijaribu hii kitu leo yani UNLIMITED kabisa sidhani?
     
  9. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hebu elezea fresh!! Unajiunga usiku huo huo au la, maana nimepiga *300# nakupata ujumbe unao sema"ERROR IN CONNECTION OR INVALID MI CODE"?? na je wale tulio na bundle za mwezi haiathiri kitu???
     
  10. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    inagoma, mi mwenyewe wamenitumia sms wananmbia ongea bila kikomo, tuma sms na hiyo internet lakini nikipiga napata error...au ni hadi saa 6?
     
  11. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Vodako wezi tu, offers za kiuwongo uwongo, eateli mpango mzimaaaa!!
     
  12. C

    Chyd mtz New Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nan anao ukwel wa hyo k2?
     
  13. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Hata nami nashangaa!
     
  14. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Duuu sio dhambi nikish2ka usiku nitajaribu
     
  15. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    dah vijana mna hasira kwani mmelazimishwa kuunga? Hicho kitu ni optional ukitaka tumia usipotaka acha. Haukatwi kwenye mshahara ni uamuzi wako.

    Mimi nimeunga mbona imekataa? Kuna alojaribu ikakubali? Tupeni feedback
     
  16. G

    Goodleo New Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ham kikomo ? Walogwe kwa 300 tu labda kampni la babu.
     
  17. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    huyu jamaa naona katuzingua tu, mbona kila ukipiga hiyo namba inafail!
     
  18. tcoal9

    tcoal9 JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    FeedBack

    Ukiunga inakubali. (Nimejiunga jana jioni Just for testing)

    Speed ni yaukweli not limited. Tazama ScreenShot (leo at 04:58am)
    Capture2.PNG

    Na kwa Parallel Download
    Capture3.PNG

    Modem ninayootumia ni E173 (7.2Mb/s)​
     
  19. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Umejiunga vp?
     
  20. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    mnh ndi kusema wana wateja wao wanowapa hio offer au
     
Loading...