Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumfukuze MUKESH AMBANI?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by friendsofjeykey, Jan 4, 2011.

  1. f

    friendsofjeykey Senior Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maana kwa jinsi mentality za JF zilivyo basi huyu naye ataonekana ni ********* na anauhusiano wa karibu na ROSTAM na tatu he's another Johny Foreigner sasa kwa kawaida bila ya haya ushaidi ana fit the profile ya FISADI japo mwenyewe anaipenda Tanzania na anataka kutuletea wawekezaji lakini ndio hivyo tena, he's not white European so we have no option but call him all sorts of names maana ataambiwa anaisaidia CCM pia


    huyu hapa:

    Indian billionaire pledges huge boost to TZ tourism
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Endapo kuna dalili zozote za unyayo wa Rostam Azizi na au Edward Lowassa mle basi Watanzania tuandike kwamba ujio wa Tajiri Ambani Mukesh kwamba nayo ni kilio chetu ndani ya bahasha.:redfaces:
     
  3. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Kwanza katiba mpya,

    Mikataba yote hasa ya rasilimali iwe inapitia Bungeni kabla ya kupitishwa.

    Hapo ndiyo tutakuwa salama, Otherwise ni Blah Blah na ufisadi 100%
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    as long as you have classified what you call JF members mentality....... mimi sina cha kusema ..... napotezea thread yako..... cause i dont trust your mentality
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo Friens ofJK ndio katokea wapi tena?

    Ukiwahi kung'atwa na nyoka pindi uonapo majani yanatikisika ni sharti utakimbia sana. Hatujali cha Ambani kuleta fedha na 'KUIPENDA TANZANIA' kuliko tunavyoipenda. Wengine wengi kama yeye waliwahi kuja na fedha zikaishia midomonimwao MAFISADI.

    Tunasema mikataba yote mipya au hata yale ya kuongezewa muda yasitishwe mpaka kupatikane katiba mpya.
     
  6. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jamani angalieni msije mkamuuzia Serengeti manaake hawa jamaa huwa hawashindwi kitu
     
  7. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi kwa nini Ezekiel Maige, Waziri wa Maliasili na Utalii alienda Serengeti kumwona Mukesh wakati wa Faru George alipouawa na majangili hakuenda?
     
  8. C

    Chief JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
Loading...