Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumezika utaifa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hume, Nov 26, 2007.

  1. H

    Hume JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ngoja nianze kwa swali,
    Msisitizo wa utaifa na kubebeshwa bendera ya Tanzania ni pindi Taifa Stars inapocheza tu?

    Majuzi raisi Kikwete akiwa Uganda alifanya mazungumzo na wanafunzi kwenye chuo kikuu cha kimataifa cha kampala KIU.

    Kilichonishangaza ni kuona hakuna bendera hata moja ya Tanzania iliyoonekana zaidi ya Tshirt za Kikwete na CCM, infact hali hiyo ilinishangaza sana na kunisikitisha, CCM mbele utaifa nyuma?

    Mkutano wenyewe ungedhani tuko kwenye kampeni ya uraisi, Hivi kampeni hazijaisha?
    Rais ameenda kuhudhuria Chogum, badala yake anakuwa mwakilishi wa CCM huko hadi lini hali hii?
     
  2. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2007
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Labda alikuwa anawakilisha CCM, kwani si mwenyekiti? I believe CCM are playing stupid politics which will cost nation as whole.
     
  3. S

    Son of the Soil Member

    #3
    Nov 26, 2007
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utaifa ni zaidi ya bendera, kama kwenye mioyo hakuna utaifa hata wakiweka bendera ni kutuhadaa tu.
     
Loading...