Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumewagalagaza tena CCM!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Allen Kilewella, Jan 8, 2012.

  1. Allen Kilewella

    Allen Kilewella Verified User

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Tarehe 18/12/2011 kulifanyika uchaguzi kwenye kijiji cha magulilwa ambapo CHADEMA tulishinda na bango lake nikalileta humu. Leo tena kuna uchaguzi umefanyika kwenye vijiji vinne vya Halmashauri ya Kilolo, vijiji hivyo ni Udekwa, Ukumbi, Utengule na Kiwalamo. CHADEMA imeshinda vijiji vitatu (3) vya Ukwega, Ukumbi na Utengule na CCM imeambulia kijiji kimoja cha Kiwalamo.

    Nawapongeza makamanda wote waliokuwa Frontline!!

    Nawasilisha!!
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,037
    Trophy Points: 280
    Hee CDM imefika hadi huko vichakani!
     
  3. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongera CHADEMA
     
  4. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Du, hòngera sana, naomba kujua, nilikuwa ukwega last month tar 18, na mwenyekiti alikuwepo, na akaniuzia soya ya njano, what happened then? Au ni uchaguzi wa nini maana hutuambia!
     
  5. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Peooopleeeeees PoweEEeeeeeeeeeeer
     
  6. Allen Kilewella

    Allen Kilewella Verified User

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    uchaguzi umefanyika leo. usije ukawa umechanganya Udekwa na Ukwega
     
  7. M

    Mohamed Ngwasu JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Peoples power
     
  8. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nikimbunga kwa kwenda mbele,ccm kaa mkao wa kula
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hakika habari tamu sana
     
  10. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    mbona mnanishawishi jamani,mjue sina chama hivyooo

    hongera CDM
     
  11. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    wewe kwani roho imekuhuma?? Maana uonyeshi furaha, itakavyokuwa bana sie tumefurahi sana ushindi ni ushindi tu hasa kwa kuwa mambo yenyewe yametokea vijijini, huku mjini tumejipanga kiukweli kwa vyovyote kushinda pia zaidi tuko tayari kuzilinda kura zetu dhidi ya mijizi ccm yalozoea kushinda kwa kutuibia kura zetu, peopleeeeeeeeeeez powerrrrrrrrrrr
     
  12. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ni Ukwega mkuu, si unapita ipalamwa then ukwega. Mi nilifika pale kikazi nikaomb kuonana na mwenyekiti nikapelekwa nikaongea naye mambo yetu na akaniuzia soya. Ni kijana hiv mweupe. Wakuu kama ni kweli basi ni kimbunga cha mabadiliko, aisee ni mbali, ndo vijiji vya mwisho kbs kijiografia kwa wilaya ya kilolo kama ukwega
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Swafi sana Chadema 2015 tunachukua nchi
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CHADEMA CHADEMA send CCM to the CEMETERY!
     
  15. Allen Kilewella

    Allen Kilewella Verified User

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Chukua hatua ndugu yangu.
     
  16. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera sana CDM. Hii kazi ndo naililia kila siku kuwa CDM waende vijijini ili 2015 tutwae nchi
     
  17. Allen Kilewella

    Allen Kilewella Verified User

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Kwa pamoja tutaweza!!
     
  18. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    hizo ni salamu kwa ccm na magamba yao, wajipime jinsi gani tunavyowachukia, hongera cdm
     
  19. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Goooooooooooooooooooooooooood CDM,Mungu Ibariki CDM zaidi
     
  20. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu njoo kwa Makamanda wa CDM hakika tutashinda kwa pamoja
     
Loading...