Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumetoka mbali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Jan 2, 2010.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tumetoka mbali
    Nlidhani tutafika mbali
    Lakini kumbe najidanganyaaa
    Waweza nieleza
    Wapi nilikosea
    Maneno yako yanichanganyaaa


    Nilikukubali…Hukunijali
    Nilikupenda… Ukanitenda
    Hata kama marafiki … naomba uache unafiki
    Sema nini wewe ulitaka… Zaidi ya mimi kunipata
    Taratibu hunny ungenambia
    Nisije jidanganya utaponikimbia
    Nakupenda baby mara nyingi ulinambia
    Naumia sasa na sijui nani ntamlilia
    Maisha yangu mimi umeyatia doaaa
    Sijui nani tena atakayenitoaaa
    Maumivu nnayoyasikiaaaa


    Mapenzi… mapenzi ni kitu gani
    Nsipopata toka kwako….. yangu ntampa nani
    Urafiki ndio tulipoanzia....kufika katikati tukapotea njia
    Kama nimekosa naomba msamaha
    Nakuahidi sitokuletea karaha
    Kama kukupenda…mimi nilikupenda
    Na japo wanitesa sitoacha kukupenda
    Nikisoma sielewi ….Sababu kwako sijiwezi
    Chakula nacho kinarudi ….Kulia mimi sina budi
    Kwaajili yako nliahidi kutopenda tena
    Sababu nlijua nshapata wangu wakufa na kuzikana
    Siwezi acha kulia ….Sababu naumia
    Kama kwako nimeshindikana
    Wapi mi ntawezekana
     
  2. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kitu utadhani imeandikwa na rafiki yangu wa miaka mingi ambaye ametendwa hivi karibuni baada ya kumpenda binti kupindukia.
     
Loading...