Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumetoka mbali : Siku ya kuzaliwa

Discussion in 'JF Doctor' started by Mtazamaji, Oct 1, 2010.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0



    Hii video inatukumbusha

    • Kwa nini wanawake waliojifungua wanatakiwa kuheshimiwa
    • Kuwa sio wataalamu wote wanatoka ulaya wanakuja kujitolea kama wanavyodai. wengine wanakuja kufanya practical za real life sababu inaonekana masomoni wanafunzi hawaruusiwi kucheza na maisha ya watu kama africa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    Mimi zamani nilipokuwa mdogo nilikuwa namuuliza mama yangu mama sisi tunapozaliwa tunatoka wapi mama yangu alinijibu eti tunapatikana baharini nikawa najuwa hivyo mpaka nilipokuwa mkubwa kumbe nikaelewa kuwa kumbe tunazaliwa ndani ya matumbo ya mama zetu kazi kubwa sana kujifunguwa.
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Sasa hayo ni mazingira ya labor word za uko mbele sijui mazingira ya huku kwetu yakoje.
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Haya ni maendeleo makubwa sana. Itasaidia sana kwenye ufundisha na especially sehemu ambazo watu wanajua haki zao na wanafunzi wa udaktari hawawezi kuikaribia labour room. Ila huku kwetu bado hakuna shida, wanafunzi wanaingia labour room kama kwenye disco toto.
     
Loading...