Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumetoka kutalii na kufanya shoping, mlichotutuma tumewaletea.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lokissa, Aug 16, 2012.

  1. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kweli kabisa tazama mabegi makuuuuuuuuuubwa
     
  3. peri

    peri JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    halafu nashangaa mapokezi makubwa na mau wakati hakuna walichofanya
     
  4. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hao ni akina nani?
     
  5. m

    markj JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Cheki, hata aibu hawaoni, waajabu kweli hawa watu
     
  6. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mcheki huyo wa mwisho daa
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wivu wenu tu.... nani kawakataza kushiriki :spy:
     
  8. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanatabasamu utafikiri wamefanya kitu cha maana kumbe wanatukebehi sababu hatujafika ulaya kama wao.
     
  9. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Wametakata c mchezo!!!
     
  10. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    waacbheni viajana wa watu wakae mbona mkuu wa kaya kila siku yupo huko na hakuna anachopkuja nacho zaidi ya kubembea na kupigas picha ambazo hawa vijana walibanwa na ratiba wakashindwa kupiga.
     
  11. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hawa ingetakiwa wazomewe.
     
  12. k

    kashubi New Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: May 2, 2007
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tusiwalaumu sio makosa yao, wamejitahidi hata kule kupeperusha bendera yetu ni heshima kubwa. Kilichobaki ni kutafakari na kutafuta kosa liko wapi litafutiwe ufumbuzi ili ifikapo 2016 tuweze kujipanga vizuri tukijifunza kutokana na makosa yetu ya awali.
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    nakumbuka msemo wa mzee ruksa, tutabaki kuwa kichwa cha mwendawazimu
    ile kauli ya HANDO wa clouds alipowaombea wakienda huko washindwe imetimia
    nadhani serikali iangalie upya suala la wachezaji na wapewe vipaumbele
    na wachaguliwe wanaostahili kulingana na fani zao.
     
  14. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Kauli ya mzee ruksa ya KICHWA CHA MWENDAWAZIMU itadumu milele na milele mpaka ukamilifu wa dahari.
     
  15. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aibu yao aibu yetu.
     
  16. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sasa mbona wanawapiga picha nyingi ivo?
    kwani wamefanyaje?
     
  17. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kuonyesha namna vijana walivotoka shopping
    kumbe hujawahi zawadi? bahati yako mbaya
     
  18. r

    roy allan Member

    #18
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    washukuru mungu nchi yetu ni ya utawala wa haki na sheria lakin ilibi kama vp wanaporudi wanafkia kambi ya ya jeshi kuwafunza uzalendo na mapenzi kwa nchi yao
     
  19. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Makosa yanajulikana ila hakuna wa kuyatatuwa, au viongozi wetu hawajalipa kipaumbele. Michezo kama ya riadha, unatakiwa ukimbie umbali flani kwa muda flani. Wachezaji wetu wanapelekwa tu ilimradi washiriki hata kama hawajafikia kukimbia muda unaotakiwa kwa mshindi wa kwanza. Mashindayo ya Olympic siyo ya kubahatisha kama mashindano ya Umisi. Tatizo hapa kwetu kila kitu kinageuzwa kuwa mradi wa kuingiza pesa, sijui ni lini pesa za wavuja jasha zitatumika kwa umakini!
     
Loading...