Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumepokea taarifa kwa mshtuko-MBOWE

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Apr 5, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anasema j'm0s watatoa tamko,ila anadai kes ni ya kubambikiza,na fununu walizopata ni kuwa walijua watashndwa,na maamuz hayakua ya haki,though wanaheshim MAHAKAMA
    DW RADIO
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Pia amewaomba wana'arusha kuwa watulivu!
     
  3. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mbowe nae gamba tu.. utulivu wa nini hapo badala ya kutuhamasisha kuingia msituni tu
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    akili fupi kama ya Lusinde
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mawazo mgando haya,
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Twendeni tu tena kwenye sanduku la kupigia kura muone kama thithiemu hawachapwi tena?
     
  7. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kama ilivokuwa arumeru,kiwira,lizaboni basi ndivo itakavokuwa na A town bila shaka mahakama inataka kupimana ubavu na nguvu ya umma,ipo siku mahakama nayo itatuheshimu,
     
  8. pula

    pula Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hili si la kuogopa..magamba wanaweza kujutia....ni nafasi nyingine kwa chadema kujijenga..... kabla ya uchaguzi.kinachoniuma ni hizo fedha za walipa kodi zinavyotumika ovyo...sijui tunakwenda wapi....let wait and see
     
  9. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi nasemaje? Tume ya uchaguzi iitishe uchaguzi HATA KESHO NA WASIRUHUSU KAMPENI HATA YA LISAA LIMOJA AFU TUONE HUYO MALAYA KAMA ATAVUNA JAPO NUSU YA ALIZOPATA 2010! HUO UKANDA TULISHASEMA MAGAMBA YASAHAU, HAYANA NAFASI, PERIOD!
     
  10. pula

    pula Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hili si la kuogopa..magamba wanaweza kujutia....ni nafasi nyingine kwa chadema kujijenga..... kabla ya uchaguzi.kinachoniuma ni hizo fedha za walipa kodi zinavyotumika ovyo...sijui tunakwenda wapi....let wait and see
     
  11. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,663
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    akili yako mbaya kama jina lako
     
  12. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,299
    Trophy Points: 280
    Sanduku la Kura ndiyo Solution
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    usijali kamanda wetu tuko nyuma yako ushindi ni wa chadema
     
  14. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Lazima washtuke sana wanajua kuwa jimbo hilo kulitetea ni sawa na kuku kukamuliwa maziwa!
     
  15. chimpa100

    chimpa100 Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    formation n 3-5-2 labda hao ccm wapite juu,wanatakiwa kujua sasa sio enzi za tanu vijana ndio nguvu ya mabadiliko,tumetoka arumeru na sasa ni town hapo no way out ccm.....c hatuziamin falsafa za mwenda pole
     
  16. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,394
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    atakuwa katoka wapi huyu!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...