Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumepiga michanga ya macho ua afya mambo shwari?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kizotaka, Jul 31, 2012.

  1. K

    Kizotaka JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii sikuielewa vizuri, jana Mh Mwinyi kasoma bajeti yake, hivi imepita bila kikwazo na madudu yote tuliyoyasikia mpaka madokta kugoma na dk uli kutekwa? Tumeshupalia walimu na wala rushwa bungeni. Hata hapa jamvini sijaona dodoso dodoso zozote juu ya bajeti hii ya afya. Au haina mvuto?
     
  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,800
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    teh teh teh..., hata ya tanesco na walimu ni upepo tu, utapita.
     
Loading...