Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumempeleka Lissa Jensen Miss World Kufanya NINI Haswa?? Nisaidieni...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Dan4d Hamissi, Aug 19, 2012.

  1. D

    Dan4d Hamissi Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka kufikia muda huu Wenzetu Kenya wameingia Nusu fainali sisi Je?? Hatupo poppet hata 30 Bora hatupo!! Mrembo peles aliyeleta heshima hapa nchini na barani Africa ni Nancy Sumari winging kazi Yao ni Kufanya shooting na Diamond!!?? Kweli??!! Namna hii tutafika kweli?? Olympics tumeshindwa!! Mtu tumempa bendera ya taifa 30 Bora hajaingia?? Hao Kenya walioweza Wana nini Cha kutuzidi?? Tafakari.......
     
  2. D

    Dan4d Hamissi Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka Sasa taifa pekee linaloibeba Africa ni taifa Changa Sudan ya Kusini 7 Bora
     
  3. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Ankali Hashimu Lundenga atakuwa anakula mambo yetu yale muda huu..

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    watalii wa bongo...kama kawa kama dawa....
     
  5. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Neno la faraja, kama kawa kama dawa: Tunajipanga kwa mashindano yajayo.Tumejifunza...
     
  6. dunia tunapita

    dunia tunapita JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    maandalizi hayakua mazuri......lisa
     
  7. data

    data JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,754
    Likes Received: 1,648
    Trophy Points: 280
    ulitegemea nini labda?
     
  8. u

    usungilo JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    hivi haya mashindano ya mapedeshee kuchagua wanawake wa kuwamega bila kula chabo yalifanyika mwaka huu? Sijawahi kusikia zaidi ya yale ya vitongoji vya jiji.
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mimi nashukuru kwasababu kashindwa, haya mashindano yenyewe ni hopeless kabisa.
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280
    Ni mmoja wa watalii wetu!
     
  11. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wabongo labda kama mashindano ya viduku tunaweza kushinda'au bongo flava
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Anang'aa kama bingo mtoto aniishi hamu aeee kila siku nipo nae hila mapenzi yake ndio nomaa eee baadaeeee badaaeeeeee!
     
  13. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeshangaa sana south sudan pamoja na matatizo ya nchi na nchi changa lakini ameingia kwenye nafasi nzuri hii inaleta picha gani? sijui huwa sisi tunatumia pesa nyingi sana kwa ajili ya hayao mashindano ni bora waangalie mbinu mbadala jamani hata kwenye olyimpic tukiwapeleka wamasai kwa kurusha mikuki naamini tungetoka na kimedali ila sisi tunaangalia matumbo yetu dah bado sana kufika tunasafari ndefu nduguzanguni.
     
  14. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Si kama wale tu kwani wengine unafikiri walikuwa wanaendaga kufanya nini? kujifunza.
     
Loading...