Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumelinda na hawajachakachua

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by paty, Nov 1, 2010.

  1. paty

    paty JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    shughuli haikuwa nyepesi wana JF kwani imetuchukua zaidi ya masaa 7 kuccomand matokeo yawe released na kuhakikisha kuwa hakichakachuliwi kitu..
    mbunge wetu Msigwa ( CHADEMA -iringa mjini ) kapita..ila madiwani ndo kuna utata kura zimehesabiwa upya kwani hatukujua kimetokea nini ila madiwani wetu wameshindwa..mbunge wetu katuaidi mambo yatakuwa poa zaidi..
    :israel:
     

    Attached Files:

  2. c

    chanai JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana wanairinga kwa moyo wa ushujaa.
     
  3. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hongera sana wanairinga. tuafuraha sana kwa ajili yenu
     
  4. U

    Uswe JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwamba wanamageuzi walikua wanapiga kura ya ubunge kwa chadema afu udiwani kwa ccm, sitegemei sehemu tulizoshinda ubunge tusipate majority katika udiwani, unless wachakachue
     
  5. E

    Eliyona Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa tunaweza kuringa...
     
Loading...