Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumelinda kura Arumeru, Je uchaguzi wa 2015 tutaweza?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sema Chilo, Apr 5, 2012.

  1. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa ujumla ushindi wa Chadema haukuwa rahisi kwani wenzetu wana kila aina ya mbinu za wizi. Na tulikuwa tunaomba muda wa kupiga kura umalizike haraka, zaidi wakati wa kujumlisha hali pia ilikuwa ni tata mpaka usiku wa manane na hatimaye tukashinda. Kwa hali niliyoiona mimi Je tutaweza kulinda kura za nchi nzima mwaka 2015?
     
  2. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Together we can!!!!!!!!!!

    Hakuna ambacho kitatushinda.....nakuhakikishia tukashirikiana kutoa elimu ya uraia, wananchi sasa hivi wako tayari kwa lolote, kama ccm wanataka pasitawalike, wachakachue matokeo ya 2015
     
Loading...