Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TUMEKWISHA;Hata Raia Mwema na Tanzania Daima wamenunuliwa na CCM!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlalahoi, Sep 11, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,919
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    What else could you say?Tovuti ya Raia Mwema-jarida tulilokuwa tukiliamini kwa taarifa zake fasaha- ina habari za toleo la wiki iliyopita.Kumbuka hilo ni jarida linalotoka once a week kwa hiyo wana muda wote wanaohitaji kwa ajili ya kuweka habari za toleo jipya.Namini sio kwa sababu ya uzembe bali wamefadhiliwa na CCM wasiweke habari mpya mtandaoni.

    Tanzania Daima nao wamegoma kuweka habari mpya tangu majuzi.Hawa tulikuwa tukiwategemea sana kwa vile tuliaminishwa juwa ni pro-Chadema.

    Ulimwengu anaweza ku-update blogu yake (hosted by JF) LAKINI ANASHINDWA KUWAKUMBUSHA VIJANA WAKE KU-UPDATE TOVUTI YAO.

    Nadhani sijakosea kuhisi kuwa WAMENUNULIWA NA CCM.

    What do you think?
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mawazo yako tu hayo
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    nadhani una matatizo makubwa tena nenda muone psychiatrist maana una vivid hallucinations... that is what i think

    unaweza kuta hata nduguyo anacheza futbol kwenye uwanja wa kijani ukadhani amehania ccm
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sioni uhusiano. Itawasaidia nini CCM kuzuia yasiwekwe kwenye mtandao ili hali mitaani yanauzwa? Nafikiri kopi zile zinazouzwa mitaani ni hatari zaidi kuliko hizi za mtandaoni kwa sababu sehemu kubwa ya wanaosoma kopi za kwenye tovuti ni walio nje ya nchi na wachache ambao ni wavivu wa kununua kopi halisi. Sasa hao wachache sioni kama wana impact kubwa kiasi cha CCM kuamua kununua hiyo huduma. Nafikiri ni kutowajibika tu kwa baadhi ya watu wanaoshughulika na suala la kuupdate mitandao. Hakuna sababu ya kusukumizia kila jambo kwa CCM.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu unamaana kwamba yeyote asiye update tovuti yake amenunuliwa na ccm??? i think unaona visivyoonekana mkuu

    ukianza hivi hatutafika popote kama watanzania aisee
     
  6. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2010
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    If you are serious nakusihii umtembelee mtaalamu wa akili........
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    siyo kweli ..................................
     
  8. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wewe unaumwa ugonjwa wa WASIWASI
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Vuta subira!
     
  10. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ugonjwa wa wasiwasi;
     
  11. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,528
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Wakuu tusifanye mzaha. Ni kweli haya magazeti inawezekana yakawa wahudumu wake ikiwa ni pamoja na waandishi wakawa hawajanunuliwa na ccm. Ila cha kujiuliza ni kwa nini magazeti haya sii tu kwamba website zake zinachelewa kuwa updated bali hata upatikanaji wake mikoani ni wa shida mno. Isije ikawa kwa kuwa magazeti haya ni makini na yanaandika habari huru kinyume na matakwa ya ccm, wakawa wameweka mkakati kwa wagombea ubunge wao na udiwani wameagizwa kuyadaka na kuyanunua yote kabla ya kuwafikia raia wa vijijini. Maana kama watanzania wengi watafanikiwa kusoma magazeti ya Raia mwema, tanzania daima na mwanahalisi katika kipindi hiki cha uchaguzi ni dhahiri watakuwa na mtizamo chanya kwa ccm. Binafsi mimi juzi nimeanzia tunduma hadi morogoro nikiitafuta nakala ya Tanzania daima bila mafanikio japo nililala Iringa na kuendela na safari kesho yake, sikufanikiwa kupata hata pisi moja kwa mawakala. Ilinifanya kuingiwa na wasi wasi na kuanza kujiuliza kile kinachoendelea.
    PIGA UWA GALAGAZA, BURUZA DR SLAA NI RAIS WA TANZANIA BAADA YA 31 OCTOBER!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...