Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumekutana kwenye mwamvuli!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jouneGwalu, Apr 20, 2011.

  1. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Maisha yanaendelea kama tunavyojua dar yetu tena, kamvua kananyesha mdogo mdogo kipindi hiki,
    trii triii..... napokea simu, mshkaji wangu ananiambia kuna dili posta so niwahi mda huo mapema tu kama saa sita ya mchana, natoka uswazi kidogo na vimanyunyu natembea hapa na pale mvua inazidi, kurudi nyuma mwiko so sababu hadi kituoni sio mbali nkasema nikimbie tu fasta nikajibanze palepale wakati nasubiria daladala,
    Oh ona mambo yetu bongo sasa nakuta pale kituoni maji yamejaa ile mbaya huwezi hata kusimama, kwa pembeni kunajamaa anakibanda chake ila nacho raia wamejaa kila mtu anakimbia mvua.... nikadata, mvua inakomaa
    Mungu saidia nataka nivuke barabara niende kwenye maduka ya ng'ambo, nika-stuck kwa kiherehere cha macho whaoooooo nini hiki.....??
    Mashosti wawili wapo na miamvuli yao, wanakuja hapo kwangu pembeni ya kibanda..... alhamdulilah, bila kukalibishwa nikadandia mwamvuli wa shosti mmoja, poozi yote imeniisha nimelowa kiasi flani, jasho kwa kukimbia, natoa kitambaa najifuta futa huku nahema...., "pole, pole sana" mtu ananiambia, oh kumbe ni mwenye mwamvuli bwana, hata sula sijamuangalia kumbe sasa kwa kusikia hiyo sauti ndio nikatulia nimuangalie tusalimiane, dooooo jamani Mungu huyu kaumba, tumuache tu aitwe Mungu kwa utukufu wa viumbe vyake.
    Ni mtoto mzuri, naomba niishie hapo tu kwa sifa na vidume wenzangu wote muelewe kuwa huyo mtoto ni mzuri bwana. Tukabadilishana maongezi kuhusiana na hali ya hewa ya mvua na shida ya usafiri dar. Siwezi kumsemea ila kuna namna alikuwa ananiangalia hadi kama nikawa na-blush hivi, the same way na yeye nikijaribu kumkazia macho straight kwenye macho yake hivi... wanasema hisia zinaongea?? ofcz siku-develop kitu chochote personal, just zikabaki hisia ndani yangu tu. Mmmmmhh bwana wee hadi tukawa tumemsahau yule shosti mwingine kama wapo wote! Baada ya kama dakika 10 hivi, daladala ya posta ikaja!
    Dili muhimu kuliko mapenzi?? Nikakwea zangu daladala nikasepa japo shosti alitaka tupande wote ila mwenzie akakataa eti limejaa.
    Nipo kwenye daladala ndio nakumbuka (japo sikujuta, wala sijutii), simjui jina lake wala sijachukua namba ya simu, just nakumbuka "tulionana kwenye mwamvuli wake"
    Ah mvua hizi zina mambo.
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Una kipaji cha kuandika jaribu kutafuta ajira kwa Shigongo hahaha!
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Una faa kua mwandishi wa habari haha (reporter)
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh tamu hiyo!
     
  5. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nimependa sanauandishi wako duuh!!
    hadi raha kusoma, nilitaka uendelee tu
    huwa unaandika hadithi JG?
    Hongera sana
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    haaaaaa,kama vile nime igilizia kwako ati!
    Ila kweli bro,wekeza hapo kama hauko tyt sana na masuala mengineyo
     
  7. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    u mwandishi mzuri sana wa story,
    story yako nimeipenda mtiririko wake,
    haichoshi kuisoma, bali inavutia kuisoma na kutaka kujua nini mwisho wake,

    KIPAJI HIKI KINAWEZA KUKUSAIDIA KUTIMIZA NDOTO ZAKO.......HONGERA SANA.
     
  8. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Story yako haiboi, iko constant hadi mwisho. Ingeboa kama ungeanza kuhangaika na kuomba mawasiliano. Story nzuri imenirudishia mudi ya kupiga shule.
    TANZANIA BILA UKIMWI INAWEZEKANA.
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa domo zege kashindwa tu kuandika kwamba alijilaumu kwa nn hakuchukau namba ya cm,though story ni nzuri.
     
  10. z

    zamlock JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kipaji kaka cha kuandikaa na kuteka akili ya msomaji
     
  11. T

    Tall JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha ha ha,simpaka iwe story????? Mwenzenu alijua mtasema ni true story.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi kumbe ni wewe???
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mwandishi?
     
  14. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mmh!watu hamkosi la kukandya!!unag'ata na kupuliza..lol
    mkuu umetoa thanks 2 tu tangu 2008!!!!
    kungekuwa na kitufe cha thanks ningekwambia umpe thanks ila hakuna
    basi japo mlike, ee wacha uchoyo
     
  15. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    tehetehe!!! kumbe ulikuwa wewe lizy!....

    alafu mkuu umenifurahisha ni hii statement (Siwezi kumsemea ila kuna namna alikuwa ananiangalia hadi kama nikawa na-blush ) mwenzio niliwahi kudhani wale dada wanaofanya kazi ndani ya ndege wamenizimikia walivokuwa wanasmile.... !! so take it easy easy tiger .. :A S 465:
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ha haaa haaaaa haaaaaaaaaa..................meipenda hyo
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hapo lazima sinza kumekucha, nice one nimependa story yako. sasa kuna njemba ilimtokea hovo akawa anaenda kituoni hapo kila siku wapi, mwisho akaamua kutengeneza poster kama kumi hivi akabandika kila mahali pale kituoni hadi alimpata
     
  18. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kaka hupo juu kwa stori ipo hot.
     
  19. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hadithi nzuri, ila hujui wapi uweke R na wapi uweke L
     
  20. Mani H

    Mani H Senior Member

    #20
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwandishi mzuri wa story na inavutia .
     
Loading...