Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumekuchoka diwani kariakoo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MTOTO WA KUKU, Jun 19, 2012.

  1. MTOTO WA KUKU

    MTOTO WA KUKU JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 784
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 60
    wana jamvi bila shaka mnamfahamu aliyewahi kuwa meya wa ilala ABUU JUMAA.mtu huyu ni dwani kwa tiketi ya CCM maeneo ya kariakoo.mheshimiwa huyu toka mimi sijaanza kusoma shule ya msingi mpaka leo mtu mzima na familia yangu bado DIWANI takribani miaka 30 iliyopita kusema kwamba hakuna mtu mwenye uwezo wa kuwa diwanimaeneo ya kariakoo au?
     
  2. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    unafiki. kwa nini ulimpa kura kama ulikua unalifahamu hilo? Mbona wakati wa kumpa kura hukutaka ushauri wetu?
     
  3. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jiandae kuchukua kata hiyo 2015 kupitia gari namba T 2015 CDM!
     
  4. t

    tarizle Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Well said...
     
  5. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tuwasaidie vipi sasa wakati wote nyie mna akili mgando. Najua wakazi wa K'Koo ni wajanja na kila siku mnasema kukaa K'Koo tu ni sawa na kuhitimu kidato cha sita. Kumbe bado mnajua rais wa Tanzania ni mwl. Nyerere!! Shame on you!
    Mwache Mzee Abuu Jumaa apete kwa migongo yenu!
     
Loading...