Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumekosa ndoto endelevu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Dec 28, 2009.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    Tumekuwa ni mabingwa wa kuwa na ndoto,
    tunaota ndoto nyingi za maendeleo,
    nataka kufungua mradi wa shamba, nataka nianzishe biashara ya bajaj,
    nataka nijenge nyumba,
    nataka, nataka nataka hatuweki nataka zetu kuwa halisi.
    Ndugu wana jamii wenzangu,
    mwaka 2010 tufanye mapinduzi ya fikra,
    mwaka 2010 uwe mwaka wa kuzitimiza ndoto zetu ndipo tutafanikiwa.
    Tukiendelea kuota bila kuzifanyia kazi ndoto zetu tutaula wa chuya
     
  2. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Bravo,kweli ntupu!!
     
Loading...