Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumejitakia Tatizo la Umeme Mtera

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nikupateje, Jul 21, 2011.

  1. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kumbe tatizo la Mtera tulijitakia wenyewe.

    SOma kwa makini taarifa ya engineer huu anayesema kuwa watanzania hatutaki kuisoma master plan ya bwawa la Mtera.
     

    Attached Files:

  2. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Msipo ng'oa nguzo za umeme sehemu aliyokataza Arch Bishop KAKOBE mtazozana, kutapeliana na ku-richmond-iana mpaka utimilifu wa nyakati.TRUST IN JESUS AND YE SHALL BE SAVED.
     
Loading...