Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumejifunza nini kutokana na mafuriko?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by king11, Dec 22, 2011.

  1. k

    king11 JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je tumejifunza nini kutokana na mafuriko yaliyotokea wiki hii katika taifa letu hasa Dar es salaam?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,029
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Hakuna lolote tulilojifunza kwa sababu yote yale ambayo watu tumekuwa tukiyazungumzia miaka nenda rudi yametokea. Na tushukuru kuwa hili janga la mafuriko si la maangamizi makubwa kulinganisha na tuseme Tsunami au tetemeko kubwa la ardhi nchi kavu. Haya mawili na yatupitilie mbali la sivyo tutafutika kabisa katika ramani ya dunia.

    Kwa ujumla hatuko tayari kukabiliana na majanga, serikali yetu haijitambui wala kujielewa ipo madarakani kwa madhumuni gani, vipaumbele vyetu havieleweki (wametumia mabilioni kusherehekea Uhuru wakati mambo muhimu yanayogusa maisha ya watu moja kwa moja wameyatelekeza), baada ya muda na sisi wananchi wa kawaida tutasahau kila kitu, na ifikapo mwaka 2015 tutazidi kuwachagua watu wale wale watuongoze tena.
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,217
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    watu waliyafuata maji,wakayadharau maji...wakasahau maji ni hatari kuliko moto na ndio maana maji huzima moto...hebu tuache mikondo ya maji tusiizibezibe kwa kujenga kuta za kuyadivert kama yule jamaa pale kigogo sambusa!
    sio kila mtu lazima ajenge dar maana mengine ni ya kujitakia kujenga kwenye ponds
    Ujenzi wa madaraja uzingatie uimara wa ziada kuepuka madhara ya nature disasters kama hizi!
     
Loading...