Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumejifunza nini kutoka bungeni dodoma kwa wale tuliowachagua kutuwakilisha?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Think, Aug 3, 2012.

  1. Think

    Think Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimevutiwa sana na baadhi ya wabunge waliosimama kidete kwa maslahi ya taifa letu. mfano; mh lugola, zitto, mnyika, filipnjombe, mdee, machali
     
  2. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    Chagua wabunge wa UPINZANI na pale itakapo lazimika kuchagua mbunge wa CCM basi lazima awe KIJANA!
     
  3. M

    MAGUNJA JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Unamaanisha kijana toka CCM kama Mwigulu Nchemba?
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,752
    Trophy Points: 280
    ...Asilimia kubwa ya Wabunge wa magamba wanajali maslahi yao tu na si ya Tanzania na Watanzania.
     
  5. a

    adolay JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Wabunge

    1. 50% ya wote wa ccm wanapiga kelele za kutetea chama chao ccm, ufisadi wa chama chao, rais kikwete na kwa maslahi yao binafsi.

    Mfano mpaka leo wanaishi bungen na ndani ya chama ccm na mafisadi mfano chenge. Walipigia debe sheria kandamizi ya mafao yetu na kuipitisha kwa kusema ndiyoooo. Kushiriki kuwahadaa wananchi wanapochangia kwa kusema serikali amewajali wananchi na inchi imepiga hatua kubwa ya maendeleo wakati sikweli.
    2. 40% ya wote ccm watoro na huingia bungen kupiga kura ya ndiyooo ilhali hawajui chochote.

    3. 5% ya wa ccm huingia na kukaa kimya wakisubili kusema ndiyooo

    4. 5% ya wa ccm niwazalendo mfano Filikunjombe hujitahidi sana kupambana kwa kuutaka ukweli lakini hubwana sana nawale 50% watetea maovu.

    Wabunge wa upinzan kwa takriban 95% ya ujumla wao ni makin kwelikweli wanapanga hoja na kuitaka kweli.

    5% ya wapinzan wababaishaji, wabinafsi na matapeli wa siasa.
     
Loading...