Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumeingia Arumeru kuongeza nguvu ulinzi wa kura zetu

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by rosemarie, Mar 29, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Tumeamua kwenda Arumeru ili kusaidia kwenye ulinzi wa kura za Chadema,nia yetu ni kuchangia katika mabadiliko ya taifa letu,viongozi wachache wa Chadema wakiachiwa peke yao mabadiliko yatachukuwa muda mrefu na inawezekana kizazi chetu tusiyaone au kushuhudia matunda ya mabadiliko kama wenzetu Zambia wanavyo shuhudia,wapenda mabadiliko mlio karibu na maeneo haya naomba mjitokeze kwa wingi kuhakikisha jimbo linachukuliwa na Chadema!!natoa mwito kwa wapenda mabadiliko nchi nzima kushiriki katika mapambano ya ukombozi kwa sababu kazi hii ni ngumu kuachiwa watu wachache,Mungu ibariki Tanzani!!
     
  2. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hakuna kitufe cha dislike?
     
  3. S

    STIDE JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Haigarimu phd kutambua kwamba mtu anaejitolea kuisadia CDM ana baraka kutoka kwa Mungu!!!
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Gonga hicho kitufe kilichpo kumanisha unachotaka
     
  5. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    All the best Chadema na Makamanda wote waliopo Arumeru... Big up Rosemarie.
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,050
    Likes Received: 3,601
    Trophy Points: 280
    Haleluya!!! Tupige baragumu, tuyapulize matarumbeta kwa nguvu sana, adui atazikimbia silaha zake za kufisha. Tulianza na MUNGU tunamaliza na MUNGU.
     
Loading...