Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumefungiwa barabara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Benno, Jul 6, 2011.

  1. B

    Benno JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumekaaa kwa muda usiopungua masaa mawili tukiwa tumefungiwa barabara ya kutokea Tumaini Hospitali, hatukuambiwa chochote kinachoendelea, lastly tukaamua kumfuata askari maarufu kwa KKSECURITY, simple answer ''''HAPA KUNA BOSS WA DHEHEBU LA AGHA KHAN ANAINGIA LEO NDIO MAANA HII ROAD IMEFUNGWA''''''

    Hakuna trafic wala polisi wakutusaidia: Basi nikakumbuka usemi wa wanasiasa unaosema mkubwa mpishe.
     
  2. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana, hii ndo Tanzania na mfumo wa Darwinism!
     
  3. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Imenibidi nicheke! watu mnafikiri mbali sana dah!!
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,506
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Na bora mlitulia. Si mumeyasikia ya Mwanza?
     
  5. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    ama kweli...
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Upanga ni ya wahindi... njoo mlandizi twapita kirahisi tu ati
     
  7. Chilipamwao

    Chilipamwao JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Survival of the fittest!...
     
  8. B

    Benno JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa huku nitaenda wapi na mimi nafanya kazi Huku Baharini
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Je aliyezuia magari ni askari polisi au hao auxi Police.

    Kwani kwa mujibu wa sheria za Tanzania mwenye uwezo na dhmana na kuongoza au kusimamisha magari njiani ni Asskari polisi pekee na si vinginevyo.

    Mthalan Leo asubuhi wakti natoka Upanga kwangu (mtaa wa Ali khan ) kuelekea airport ili nije hapa Zanzibar nilishangaa vingora va askari magereza wakipelekwa wafungwa mahakamani na magari yalikuwa yanawapisha tena kwa lazima. Llooh haya ni matatizo ya kutojua sheria za nchi yenu.

    Poleni
     
Loading...