Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumefahamiana chini ya miezi 2,Nikajitambulishe!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ndechumia, Jan 10, 2012.

  1. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wadau heshima zenu,
    Kuna dada tumefahamiana kama miezi miwil hivi, tumekuwa tukichati na kubadilishana mawazo. Mi mwanzon nikawa namvutia kasi, ila yy ndo akaanza kuniita mpenzi nikajua basi huyu kashanasa, Mi sikuona sababu ya kumkatalia coz hata mm kimoyomoyo nilikuwa nimevutiwa nae.

    Wakati tunaendelea kuwasiliana akaja na sera nyingine anataka nikajitambulishe kwao kuwa mimi ndo mchumba wake.
    NB: tunafanya kazi sehemu moja ila vitengo tofauti, kuonana ni wakati wa tea/ lunch,

    Je kuna kitu anataka kukificha ndo maana anataka nikajicommit kwa wazazi?

    Mi hilo hilo sijaliafiki moyoni mwangu manake nahisi kama vile anataka kunipiga changa la macho, kwa nn tukajitambulishe harakaharaka?
    sasa kila wakati ananiuliza kuwa nitamuoa lini, mi huwa nashindwa kumpa jibu.

    Hebu wadau nishaurini niendelee na msimamu wangu wa kutia ngumu au nilegee niende?
    thnx
     
  2. m

    muhinda JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    sasa hapo kuna ugumu gani? kama haipo tayari to commit just tell her... wanaume bwana. hilo sio jambo lakuomba ushauri hapa.
     
  3. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi wasiwasi ni kujitambulisha kabla hata ya kufahamiana vizuri.
    mi huyu msicha sijapata mda wa kujua hata tabia yake, anapenda nini, hapendi nini, akikasirika inakuaje, wallet kikiwa tupu anarespondije, je anampenda mungu, ana upendo wa dhati? anapenda maendeleo? nk
    mambo ambayo mi kwa utashi wangu nafikiri ni muhimu kuyajua kama mna mpango wa kuwa pamoja, ili muweze kuendana,

    sasa mkuu mi nikienda kujitambulisha alafu baadae nikagundua kuwa tabia zetu haziendani nikampiga chini huoni mi nitakuwa namuumiza binti wa watu?
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Utamuumiza ndio. We mwambie kama ulivoandika hapo in bold. Kama sisi wanaJF tumeelewa nae ataelewa tu
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ndechumia Hili tukio linatoa picha the type of dude you are... Naona ni mstaarabu, mpole, waheshimu saana wanawake na uko sensitive, na ni the type of guy ambae wadada wajanja hua attracted to hasa kama anahitaji life partner desperately.... huyo dada kisha kusoma, anajua ni moja ya wale wanaume wako really weak in making decisions kama zinaenda tofauti na mwanamke alo mbele yako. Atakua kisha kusoma kua huna mtu ambae yupo serious katika mahusiano yako (or hata kama yupo serious there is a better chance of her winning you); Ni mjanja ajakimbilia kua labada muende faragha or have sex.... Anajua once ukienda kwa wazazi utashindwa kujinasua.... Imagine hapa kakuita tu Mpenzi ukalainika na you liked it... I bet hata hizo tea na lunch ni wewe wahudumia... Enways IMO kama umempenda sio mbaya ila hio ni too fast... For walau yatakiwa muipe hio relationship nafasi ya kukua....

    Hata hivo I maybe wrong, for ni mambo mengi yatakiwa ku observe....
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Aisee!Wanawake wa dot com hao,yani dizaini ya akina kongosho!!(joke).Ebana angalia mambo muhimu,kama mtoto amesimama pita nae na spidi 2900!Atakuja kipanga halafu utajilaumu!Oportunit neva come twice!
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    naye yupo humu jf atakuja kukushauri
     
  8. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ashadii nimekupata, nashukuru sana.

    hilo la kuniita mpenzi nami nikalegea ni kwamba yy aliniwahi tu,
    nilishakuwa na plan ya kumtokea ila mimi nikawa nataka kwanza nimfahamu vizuri, kabla ya kumwambia chochote,
    Sasa alipoingia laini ndo nikaona niendelee hivohivo mdogomdogo,
     
  9. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mie hapa mbona sikuelewi au ulitaka mpaka mmegane ndio kufahamina kwenyewe au?

    Ushauri wangu kwako kama unataka mke! kaa nae mueleze hali yako ilivyo, unapenda nini na nini haupendi! mwambie mke unaemtaka awe vipi, heshima na upendo ni nature.
    Akiafiki nendeni mkapime, majibu yakiwa poa kajitambulishe mie nitakuwa mshenga wako.
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Hamna kitu hapo cya
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ndechumia, pole ni wazi kuwa huyo dada yuko desparate kwa maana ya either anaona muda wake wa kuolewa unapita hewani au anahofia kukupoteza. Binafsi sikushauri ukajitambulishe na hili ni kwa faida yako na yake kwani siamini kuwa yeye amekufahamu vilivyo kiasi cha kuweza kufanya maamuzi sahihi. Asijejuta mbeleni na kujichukia.

    Mketishe chini mweleze faia na hasara za kuoana ilhali hamjafahamiana vizuri na kama unayo nia njema naye basi mweleze avute subra.
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwako yawezekana swali hili ni gumu! But kwa vichwa vingine likawa jibu lake ni too rahisi. Mheshimiwa ! Kwani kujitambulisha ndiyo KUOA ? hakuna Ndoa inayokamilika kwa kujitambulisha.
    Sema kujitambulisha kuna'hold muoaji mtarajiwa nje ya wewe asitambuliwe!
    Aidha hakuna a particular time which aplicable kutoka utambulisho hadi ndoa. So far hakuna reason yenye mashiko kutojitambulisha. Kujitambulisha hakuzuii wewe kumchunguza mienendo yake.
     
  13. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    AshaDii & MwanajamiiOne wamezungumza yote tena kwa ufasaha sana..chukua ushauri huo bro! Haraka haraka haina baraka...ukishakubali kutambulishwa ndani ya huu mwezi na nusu ya mahusiano,huwezi jua next month anaweza akakwambia mjamzito na umuoe kuepusha aibu ndo itakuwa balaa zaidi.

    Ni kweli kuwa mapenzi hayana formula ila ni muhimu kuzingatia mambo ya muhimu katika mahusiano!
    KYC-know your customer (Source-Kongosho)
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Like like like
     
  15. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    ..cha kike hicho kaka.
     
  16. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Usikurupuke kujitambulisha ndugu yangu. Sikuizi wanawake ni dili kuolewa, chunga sana na wadezaini hizo ni rahisi sana kukutegeshea kababy
     
  17. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Uckilize moyo wako unahitaji nn,coz tunaweza kukushauri tofauti na vile moyo wako unataka,ila mwambie avute subira japo hata miezi 4 au 6,na jaribun kuwa karibu kila muda upatikanapo ili mpate kufahamiana vizuri,japo nilishashuhudia watu walichat online kwa miez 3 walipokutana ndan ya miez 2 wakaoana na wako fresh tu ni mwaka 3 sasa.
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kwani anataka ukajitambulishe kama mchumba ama kama rafiki? Well, binafsi huwa naona kuwa na a very open relationship ni faida, utawajua nduguze pia na ku-observe mahusiano yake na nduguze. Shukuru Mungu kaka, wenzio wanadate mwaka na mdada hataki ameet nduguze, ukiambiwa niko na mamdogo huruhusiwi kutuma hata sms achia mbali kupiga simu. Nakushauri ukutane na nduguze maybe kasoro baba, na ujitambulishe kama rafiki.
    Swali: tayari unajiskia kama boyfriend wake? Uko tayari kuanza kumuona kama mchumba wako?
     
  19. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmh umejibu vizur RR.
     
  20. sister

    sister JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    nadhani ulichoandika hapo juu ndo unapaswa kufanya.
     
Loading...