Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumedhulumiwa ardhi hivi hivi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Abraham Moshi, Jul 17, 2012.

  1. Abraham Moshi

    Abraham Moshi Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Naomba ufafanuzi kujua haki itatendekaje ili tuweze kupata ardhi yetu, iliyouzwa na mwanaume aliyekuwa anaishi na marehemu dada yetu. Huu mji tulikuwa tunaishi sisi familia baadaye wazazi wetu wakahamia maeneo ya mashambani dada yangu na huyo mwanaume wakawashauri wazazi kwamba, huu mji wautengeneze iwe sehemu ya biashara ya familia wazazi wakakubali wakaanza ujenzi baadaye mzazi wetu akataka kushughulikia lease ya hilo eneo, dada yangu akamwambia mzazi wetu kwamba asihangaike atashughulikia yeye na huyo mwanaume wake, mzazi akakubali akawaachia wafuatilie lease mpaka ikapatikana. lakini imeandikwa jina la dada na huyo mwanaume mzazi akauliza mbona mumebadlisha jina la mmiliki dada yangu akamwambia, wamefanya vile ili yule mwanaume afanye mpango wa kukopea pesa benki na wakimaliza kulipa deni la benki watakwenda kubadilisha jina la mmiliki. Kifamilia hatukubaliana na ujanja iliofanyika wakati mchakato unaendelea kwa bahati mbaya dada yetu ameugua na amefariki dunia. mwanaume hajazungumzia lolote juu ya hili eneo alichofanya ametafuta mteja na kuliuza. Naombeni mchango wenu wa mawazo na kisheria
     
  2. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hapa kuna utata mzito!!! poleni sana na msiba wa dada!!
     
  3. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wapo watakuja pole sana mimi nasisitiza usikae umwamini mtu hata mume /mke kuwa mjanja sana POSSIBLY NINAWASIWASI NAHICHO KIFO CHA DADAYAKO INAWEZEKAN ANAHUSIKA
     
  4. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,988
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nina wasiwasi Mkuu
     
  5. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,988
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Poleni sana kwa msiba. Ngoja waje watu wa Sheria watakusaidia sana
     
Loading...