Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumedhubutu,Tumeweza,Tunasonga Mbele

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Giddy Mangi, Nov 3, 2011.

  1. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani haya maneno na mengine yajiwemo Nguvu zaidi kasi zaidi na ari zaidi.Kidumu chama cha mapinduzi.Maisha bora kwa jila mtanzania.
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hawana kitu tangible cha kuonyesha kuwa wameweza,wamethubutu,wanasonga mbele as far as natural resources we are blessed is concerned
     
Loading...