Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumedhubutu hatujaweza na tunarudi nyuma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtafiti Makini, Oct 13, 2011.

  1. M

    Mtafiti Makini Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu tunapokaribia kuadhimisha miaka 50 ya Uhuru wa taifa tunaunganishwa kwa kauli mbiu isemayo "TUMEWEZA, TUMETHUBUTU NA TUNASONGA MBELE". Lakini mimi naiona labda ingekuwa "TUMEDHUBUTU HATUJAWEZA NA TUNARUDI NYUMA" kwani kuna changamoto nyingi sana bado hatujaweza japo tumethubutu na kibaya zaidi tunarudi nyuma.
    [h=6][/h]
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,707
    Likes Received: 4,438
    Trophy Points: 280
    Hatakuthubutu hatujathubutu achilia mbali kuweza na kusonga nyuma!
     
  3. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Enzi wa viongozi waliotuletea uhuru huu tulionnao walidhubuti sisi tume dhubutu pia, unajua kuna kudhubutu mara mbili au zaidi inategemea na mtafasiri wa neno dhubutu, kuna kudhubutu kujaribu kufanikiwa na kuna kudhubutu kumfelisha mtu sasa sisi kweli tumedhubutu na tumefanikiwa kama lengo letu lilikuwa kuifelisha nchi, tumefanikiwa na ole wake atakaesema tusonge mbele kuifelisha nchi hukumu yake itakuwa kuu mbele za macho ya Allah
     
  4. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    na sie tunajitakia wenyewe, kwanini tusiandamane kumtoa jk na serikali yake! Tunajua kulalamika tu. Eti upinzani imara, hakuna lolote. Wacha jk atanue as long as anaowaongoza wamelala.
     
Loading...