Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumechoka na kutawaliwa mpaka kwenye lugha

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by GODON SPEE, Apr 8, 2012.

  1. G

    GODON SPEE Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wataalam wa kiswahili wapo wapi?ama vyombo husika vina lipi la kusema katika hili?maana toka kiswahili kimesanifishwa kwa mara ya kwanza na waingereza mwaka 1930 tumeona kuna ukosefu kwa baadhi ya maneno ambayo yanavotamkwa ni tofaut na kuandikwa na yote hiyo imetokana na lugha hii ya kiswahili kusanifishwa na wageni bila kuhusisha wenyej wazarendo katika hili.mfano wa maneno hayo ni kama Mbu badala ya umbu,mbwa badala ya mmbwa na mengne ya aina hii yapo mengi tu
     
Loading...