Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumechoka na hoja za kuandaliwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by j.the need, Aug 28, 2011.

  1. j.the need

    j.the need New Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi, we nape ! hizo staili zoko za kujibu jaha na maswali yakuandaliw azitaisha lini?tumechoka na siasa kivuli zisizo na utekelezaji.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Mkuu, saumu kali nini?!, ngoja lesho watu waingie janvini na net za bure, uta shaa.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    don't panic. Ulikuwa unakimbizwa nin, umekosea sana, au ni ndg yake EL.
     
Loading...