Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumechoka na habari za Lowassa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JACADUOGO2., Jan 21, 2012.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tumechoka na mipango mbalimbali inayofanywa kwa lengo la kumsafisha waziri mkuu mjiuzulu Edward Lowassa!
    Hivi ni sababu zipi za msingi za kumsafisha Lowassa ambaye tayari ameshachafuka wakati kuna watu wengi tu wenye sifa za kushika hizi nyadhifa ambazo Lowassa anang'ang'aniziwa? CCM wanamuita gamba, CHADEMA wanamuita fisadi! Je, sisi raia wa kawaida kwa nini tunamng'ang'ania Lowassa? Hivi watanzania kiongozi lazima awe anahonga watu pesa na vijizawadi ndo achaguliwe? Lowassa amekuwa mzigo, hatufai! Siyo lazima Lowassa awe rais wa Watanzania! Wanamsafisha Lowassa wafikirie mara mbili mbili!
    Naweka jamvini..!!
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmechoka wangapi? Nakama hamtaki simuache kusoma hizo post au hamieni facebook ndio panawafaa
     
  3. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    zungumzia nafsi yako
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sema umechoka wewe! Umma wa watanzania unamhitaji sana Lowassa.
     
  5. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu, hizi thread za EL zina boa sasa!
    Itakuwa EL, amemwaga fedha lukuki kwa hawa jamaa. To make matters worse, contents za thread hizo zote zinafanana.
     
  6. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    MPONOELO, umma wa watanzania upi unaomuhitaji Lowassa? Na wanamuhitaji kwa lipi?
     
  7. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Futile!
     
  8. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Umma gani wa Watanzania wanaomtaka, labda wewe unayekula kwenye mfuko wake!!!!!! Peleka huko uozo wa ufisadi hatutaki basi kula nyembe!!!!!!!!
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mi nimechoka chok juu ya thread za lowassa na jins mnavyozidi kuandika habari zk ndo mnazidi kuharibu
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Alichokibariki Mungu mwanadamu hawezi kukilaani. Viva sana EL.
     
  11. MADAXWEYNE

    MADAXWEYNE JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona hata hii habari ni ya lowassa???
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu nashukuru sana kwa post yako ambayo umewakilisha kitu ambacho kinakera wengi sana nje na ndani ya jamvi. Kwani mpaka sasa hata vyombo vya habari vimefika kumtangaza kuwa waziri aliyestaafu badala ya aliyejiuzulu kama tulivyokua tukijua tangia awali
     
  13. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mmechoka nyie kina nani?
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa jambo la busara kama mngehamia nyie ambao mnafanya hili jukwaa ni la kuwasafisha mafisadi
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwanini uusemee moyo wa waTz waliochoshwa na ukandamizaji wa ccm chini ya fisadi wao huyo
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    kama mmechoka sisi tufanyaje?[​IMG]
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu hata mimi nashangaa hawa watu wanaokuja na upupu kama huu
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tangia lini Mungu akabariki mafisadi jama ama mnatumia vibaya jina la Mungu kama mlivyosema ile 2005 na sasa Mungu akatudhihirishia kuwa halikuwa chaguo lake kwa vitendo
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ametumia kuwaonya na nadhani itakuwa ya mwisho
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inamaama ID zetu umeshindwa kuzisoma?
     
Loading...